Tin mới: CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn - Thành phố Hà Nôi lên Cao Bằng giao lưu.

cuongcb

Binh Nhất
Theo thông tin chính thức từ Chủ nhiệm CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn - Thành phố Hà Nội thì đúng sáng ngày mai (tức thứ 7 ngày 13 tháng 7 năm 2013) các thành viên CLB Bế Văn Đàn sẽ có mặt tại Thành phố Cao Bằng. Do anh em trong đoàn đi đường xa, cần có time nghỉ ngơi nên lịch thi đấu giao lưu giữa 2 CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn và CLB BB Thành phố Cao Bằng sẽ thi đấu giao lưu bắt đầu 15h chiều ngày mai, sáng và chiều chủ nhật tuần này. Anh em trong CLB BB Thành phố Cao Bằng cố gắng thu xếp time hợp lý để giao lưu nhé! P/S: Trong đoàn CLB Bế Văn Đàn có 1 tay vợt khá phủi, mang biệt danh Lâm Mặt Sắt đã lọt vào vòng 1/32 giải VĐBB toàn quốc năm 2011 (hix, chắc là may mắn do lọt vào nhánh dễ xơi). Mong, hồi hộp... cho Lâm Mặt Sắt ăn hành lắm đây=))))))))):zingme5::zingme5::zingme5:

vinh_antigai

Trung Uý
Theo thông tin chính thức từ Chủ nhiệm CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn - Thành phố Hà Nội thì đúng sáng ngày mai (tức thứ 7 ngày 13 tháng 7 năm 2013) các thành viên CLB Bế Văn Đàn sẽ có mặt tại Thành phố Cao Bằng. Do anh em trong đoàn đi đường xa, cần có time nghỉ ngơi nên lịch thi đấu giao lưu giữa 2 CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn và CLB BB Thành phố Cao Bằng sẽ thi đấu giao lưu bắt đầu 15h chiều ngày mai, sáng và chiều chủ nhật tuần này. Anh em trong CLB BB Thành phố Cao Bằng cố gắng thu xếp time hợp lý để giao lưu nhé! P/S: Trong đoàn CLB Bế Văn Đàn có 1 tay vợt khá phủi, mang biệt danh Lâm Mặt Sắt đã lọt vào vòng 1/32 giải VĐBB toàn quốc năm 2011 (hix, chắc là may mắn do lọt vào nhánh dễ xơi). Mong, hồi hộp... cho Lâm Mặt Sắt ăn hành lắm đây=))))))))):zingme5::zingme5::zingme5:

Thật tiếc vì không được ở lại xem các cao thủ thi đấu. Cương ơi bố trí mấy anh em bên truyền hình sang tác nghiệp để có clips cho những người vắng mặt được nghiên cứu và học hỏi nhé. Đó cũng là cách để khuấy động phong trào bóng bàn của tỉnh mình. Chúc các vận động viên thi đấu với trên 100% sức lực.

cuongcb

Binh Nhất
Oh, anh Vinh! Vấn đề truyền hình thì bác cứ an tâm. Bác Toản phóng viên - 1 tay vợt "tà đạo" luôn đồng hành cùng mọi hoạt động giao lưu của CLB mà anh. Có chương trình giao lưu BB thì sẽ có chương trình phát sóng buổi giao lưu trên Đài truyền hình tỉnh! Kaka

vinh_antigai

Trung Uý
Oh, anh Vinh! Vấn đề truyền hình thì bác cứ an tâm. Bác Toản phóng viên - 1 tay vợt "tà đạo" luôn đồng hành cùng mọi hoạt động giao lưu của CLB mà anh. Có chương trình giao lưu BB thì sẽ có chương trình phát sóng buổi giao lưu trên Đài truyền hình tỉnh! Kaka

Vậy thì tốt quá rồi Cương. Nói chứ các tay quay không chuyên bằng điện thoại cũng sẽ có dịp thể hiện kỹ thuật "quay" của mình đây. Hy vọng có clip rồi sẽ chia sẻ lên fb hoặc lên diễn đàn chứ để trong điện thoại thì ít người được thưởng thức lắm. Bắt đầu xạc pin điện thoại thôi, khi đi nhớ mang theo pin dự phòng và bộ xạc..

cuongcb

Binh Nhất
Thất vọng Lâm mặt sắt! Ông bạn thân của mềnh lên Cao Bằng giao lưu, cứ nghĩ có quả giao bóng khủng là sẽ ăn ngon nhưng... Sự thật là lên Cao Bằng, Lâm Mặt Sắt không phát huy được quả đục nên... Kết quả giao lưu 2 ngày trên đây ông bạn thân của mềnh toàn bị các anh trên Cao Bằng cho ăn của hành=)):zingme28:

TuyenThuQuocGia

Binh Nhì
Thay mặt cho anh em trong đội Bế Văn Đàn, Cảm ơn đồng bào Cao Bằng đã nhiệt tình hết mình với bốn chiến sỹ đi làm Cách Mạng tại Cao Bằng. Mặc du đã rất cố gắng nhưng Cách mạng chưa chín muồi nên thất bại. Hen gặp lại tại Hà Nội

P/s: Cương ơi email cho anh ảnh anh em đi làm các mạng theo dia chi: vietnamlandtours@gmail.com

Cảm ơn Cương nhiều

Lê Quang Tuyến - 098.30.4.1975

malong_dung

Đại Tá
Thất vọng Lâm mặt sắt! Ông bạn thân của mềnh lên Cao Bằng giao lưu, cứ nghĩ có quả giao bóng khủng là sẽ ăn ngon nhưng... Sự thật là lên Cao Bằng, Lâm Mặt Sắt không phát huy được quả đục nên... Kết quả giao lưu 2 ngày trên đây ông bạn thân của mềnh toàn bị các anh trên Cao Bằng cho ăn của hành=)):zingme28:

A Lâm mặt sắt cũng đã về Hà Nam và làm mưa gió với quả giao bóng thần sầu, chấp các cao thủ hàng đầu Hà Nam 4,5 quả. AE Cao Bằng đỡ được thì bái phục lắm đó

cuongcb

Binh Nhất
Oh, anh Tuyến đó sao? Em đã thử hết mọi cách rồi, tổng dung lượng hơn 200 bức ảnh, gần 500 MB, nếu gửi qua mail thì sẽ không biết đến khi nào mới gửi hết cho anh nữa. Hiện tại em đã copy hết những bức ảnh mà em chụp cho các anh vào USB rồi và em cũng đã trao đổi với anh Vinh là mấy hôm nữa chú Thành xuống HN, em có gửi USB cho chú ấy mang xuống cho các anh để copy. Hehe mong sớm gặp lại các anh trong một ngày gần nhất!

cuongcb

Binh Nhất
Kaka, trong CLB của mình cũng có cao thủ giao bóng cũng "dị" và "thần sầu" không kém ông bạn Lâm của mình đâu, có lẽ quen đỡ giao bóng nên... Lâm mất hút...

cuongcb

Binh Nhất
Trước mắt chưa kịp gửi USB file ảnh xuống cho các anh em CLB Bế Văn Đàn, nếu anh em nào quan tâm đến hình ảnh các chiến hữu đặt chân đến mảnh đất Cao Bằng giao lưu thì có thể kích vào đường link fb của em: https://www.facebook.com/cuong.ha.9406?ref=tn_tnmn
P/S: Hiện tại em chỉ post lên được 60 bức ảnh của các anh em lên Fb thôi nhé!

TuyenThuQuocGia

Binh Nhì
Oh, anh Tuyến đó sao? Em đã thử hết mọi cách rồi, tổng dung lượng hơn 200 bức ảnh, gần 500 MB, nếu gửi qua mail thì sẽ không biết đến khi nào mới gửi hết cho anh nữa. Hiện tại em đã copy hết những bức ảnh mà em chụp cho các anh vào USB rồi và em cũng đã trao đổi với anh Vinh là mấy hôm nữa chú Thành xuống HN, em có gửi USB cho chú ấy mang xuống cho các anh để copy. Hehe mong sớm gặp lại các anh trong một ngày gần nhất!

OK!
Cam ơn Mr. Cường nhiều, hen gặp lại.

https://www.facebook.com/tuyenthuquocgia

Bình luận từ Facebook