Tin buỒn

ruoubakich

Trung Tá
Chiều hôm qua vào hồi 14h00 ngày 24/08/2013 , ông Đặng Khánh Thuật Mạo Khê ( bố Đức Rồng ) là một cây cao bóng cả BB QN đã qua đời , hưởng thọ 65 tuổi . Lễ viếng 08h00 ngày 25/08/2013 , lễ an táng 07h00 ngày 26/08/2013 . Vậy thông báo tới ace BB quan tâm và chia buồn với gia đình anh Đức .
Kính báo !

Last edited:

tranthelong

Super Moderators
Không thể tin được, mới mùa giải Hải Dương Premiership 2012 năm ngoái có dịp giao lưu với chú và ae CLB Thái Hà Kinh Môn trên bàn bóng và bàn bia. Khi ấy thấy chú còn đang rất phong độ và nhiệt huyết với phong trào, nào ngờ mãi mãi không được gặp lại chú nữa…
Mong chú an nghỉ nơi chín suối.
Xin chia buồn với anh chị em bóng bàn Quảng Ninh.
Xin chia buồn với Đức và toàn thể gia quyến với niềm tiếc thương vô hạn, mong em sớm vượt qua nỗi mất mát to lớn này!

thangRau

Đại Uý
Xin chia buồn với e Đức và toàn thể gia đình,
A e bb vẫn nhớ đến bác Thuật luôn nhiệt huyết với đội Kinh Môn tại giải Hải Dương 2012

Hungtq

Administrator
Hôm qua khi ở Hạ Long Hungtq, Toàn "tiến" và Tùng "mõm nhôm" đã vô cùng sửng sốt và đau xót khi nghe tin chú Thuật đã hai năm mươi về với Tiên tổ.
Mới hôm nào đấy, chú còn cùng đội Thái Hà về dự giải Hải Dương Primiership 2012, dù trên 60 tuổi nhưng chú vẫn hăng hái và nhiệt huyết cùng con cháu, các em thi đấu. Chú là một trong 4 VĐV cao tuổi được BTC tặng quà vì những đóng góp của mình.

Chú Thuật (áo đỏ) cùng các VĐV cao tuổi nhận quà từ BTC Hải Dương Primiership 2012

Xin kính cẩn nghiêng mình trước chú - một con người đáng kính. Cầu mong linh hồn chú sớm được siêu thoát!
Thay mặt BTC giải Hải Dương Primiership, chia buồn cùng Đức và gia quyến, chúc em và gia đình sớm vượt qua nỗi đau thương này!

Trần Quốc Hưng

đứcrồngQN

Binh Nhì
Em xin cảm ơn toàn thể anh em chơi bóng bàn. Bố em đã đi xa nhưng ông vẫn luôn trong tâm trí em và mọi người, em đã gửi tặng ông 2 chiếc vợt bóng bàn và 2 típ bóng để ông ở dưới đó có thể tham gia môn bóng bàn yêu thích của ông.
Trân trọng

kientuong-bat

Trung Tá
Chia buồn với gia đình em Đức nhé! anh đang về đánh giải Báo hà nam nên không cùng CLB viếng bác được.

Last edited:

Bình luận từ Facebook