Tin Buồn !

NTBB

Super Moderators
CLB BB F7 Phú Nhuận thương tiếc báo tin: Vợ của bác Tư Maika và là thân mẫu của HLV Bình của CLB Tân Bình, sau cơn bạo bênh đã từ trần ngày 28/7/2013 tại gia đình ở TPHCM.

Thay mặt những ACE BB CLB F7PN, xin chân thành chia buồn cùng bác Tư Maika và gia quyến !

Bác Tư Maika trước đây đã từng là HLV bóng bàn, nhưng sau bác bị tai biến và hiện chỉ còn chơi bóng để giữ sức khỏe. Bác Tư hay chơi cùng với Hội cao tuổi của CLB F7 PN.

tuyetvu79

Đại Tá
THÀNH KÍNH PHÂN ƯU
:zingme57::zingme57::zingme57::zingme57::zingme57:

................
Cám ơn Bác NTBB đã báo tin

Drhongson

Đại Tá
BQT diễn đàn và BTC HCM Pre 2013 xin gửi lời chia buồn sâu sắc nhất tới gia đinh bác Tư và gia đình VDV Bình Du (VDV đội HHT 1 tham dự HCM Pre 2013)

dokhoa33

Đại Tá
Mi
Laptop Lenovo ThinkPad X220: WC camera - Bảo mật vân tay
máy mới xách tay USA về - CHẤT LƯỢNG rất tốt
Nguyên ZIN 100% - dòng máy nồi đồng cối đá cực bền
máy đã qua sử dụng - Ngoại hình còn đẹp 98%
Pin 6 cell sài lâu 3 - 6h
Cấu hình chuẩn theo máy như sau:
CPU: Core i5 2520 2.5Ghz Sandy Brigde 4cpu tốc độ - cực nhanh
RAM: 2G ddr3 (nâng cấp lên 4G thêm 500k)
SSD 160G tốc độ truy xuất cực nhanh (Hạ xuống HDD 500g giảm 400k)
Card màn hình intel HD 3000 1.7G - đồ họa nhanh, mát và ổn định
LCD 12.1 inch sáng đẹp ko lỗi nhỏ, wiif Nhanh
Máy có WC camera + bảo mật vân tay
Pin 6 cell sài 2 - 3h, sạc ZIN
Giá bán: 7.200.000 vnd - Bảo Hành 6 Tháng
Call: 0909 690 378
Địa chỉ:137 xuân hồng f12 q tân bình
Thời gian làm việc từ: 8h30 --> 20h30 tất cả các ngày
hình ảnh thực tế của sản phẩm:
cút ra chỗ khác mà quảng cáo

KVKM

Đại Uý
CLB BB F7 Phú Nhuận thương tiếc báo tin: Vợ của bác Tư Maika và là thân mẫu của HLV Bình của CLB Tân Bình, sau cơn bạo bênh đã từ trần ngày 28/7/2013 tại gia đình ở TPHCM.

Thay mặt những ACE BB CLB F7PN, xin chân thành chia buồn cùng bác Tư Maika và gia quyến !

Bác Tư Maika trước đây đã từng là HLV bóng bàn, nhưng sau bác bị tai biến và hiện chỉ còn chơi bóng để giữ sức khỏe. Bác Tư hay chơi cùng với Hội cao tuổi của CLB F7 PN.
Chia buồn cùng gia quyến!

Heo con

Đại Tá
anh em ai ở gần thì ghé qua thắp nhanh tiễn cụ ấy ạ. Ngẫm đời nhanh quá, tất cả đều mất, chỉ có cái cảm giác nhớ về nhau là mãi mãi thôi, âu đó cũng là cái trường tồn mãi mãi trong mỗi con người

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chia buồn cùng gia quyến!
Xin chia buồn cùng gia quyến và clb F7PN .
anh em ai ở gần thì ghé qua thắp nhanh tiễn cụ ấy ạ. Ngẫm đời nhanh quá, tất cả đều mất, chỉ có cái cảm giác nhớ về nhau là mãi mãi thôi, âu đó cũng là cái trường tồn mãi mãi trong mỗi con người
Các cụ xem lại cho em ngày đăng, kẻo lại khổ thân thân phụ

Bình luận từ Facebook