Timobol ALC

hieuvu2306

Binh Nhì
ai đang xài ALC ,,, vô thảo luận về mút hợp nào ...... hiện mình đang đánh 1 mặt omegaIII bên FH ,,, và baracua bên Bh ,,,, cảm thấy khá ổn ..... còn các bác thì ntn ,, cho em ý kiến nào .....

vutatthanh1208

Thượng Sỹ
Nếu e có combo này e cũng sẽ đánh như bác vì e k đủ sức khoẻ để giật phải nhiều = H3 :D:D:D

Giật H3 phải có bộ pháp và sức khỏe thật tốt. Mình sức yếu thì xoay ra đánh ngược lại. Cảm thấy cũng khá hay, hợp với lối đánh của mình

maithehiep

Trung Sỹ
bạn có thể thử combo sau:
FH: rakza 7, BH: ten 05fx
mình đã có lần đánh thử và thấy rất OK
chúc bạn sớm tìm ra combo hợp với mình!Thân

dungdenlc

Binh Nhì
ai đang xài ALC ,,, vô thảo luận về mút hợp nào ...... hiện mình đang đánh 1 mặt omegaIII bên FH ,,, và baracua bên Bh ,,,, cảm thấy khá ổn ..... còn các bác thì ntn ,, cho em ý kiến nào .....

mình cũng đa đánh tmb alc cam nhận là cây này kiểm soát bóng tốt.mình đánh với acuda s1 tubo va maco era 42.5

dvdbka

Trung Uý
Mình cũng đang dùng Timo Boll ALC (ST) đây, mặt FH-BH ở dưới chữ ký. Phải nói là TMB ALC đánh hay thật, tốc độ, kiểm soát, giá cả... đều ổn, chắc gắn bó với em nó lâu dài!

youwin

Trung Sỹ
Mới vừa mua ALC đang trên dg về ko biết lắp FH và BH cho e nó thế nào??? lúc trước đánh zetro thấy cũng ổn! Mình còn AScuda s2, blizt 2010, và 1 e sigma euro, theo các bạn nên đánh FH và BH như thế nào? mình rơ 1 càng, BH, gò, chặn đẩy, bạt, giật chưa đều. Thanks!

E thấy các bác đều đánh BH rakza 7 , chắc hợp với ALC hả?

dung.vima

Moderator
Mới vừa mua ALC đang trên dg về ko biết lắp FH và BH cho e nó thế nào??? lúc trước đánh zetro thấy cũng ổn! Mình còn AScuda s2, blizt 2010, và 1 e sigma euro, theo các bạn nên đánh FH và BH như thế nào? mình rơ 1 càng, BH, gò, chặn đẩy, bạt, giật chưa đều. Thanks!

E thấy các bác đều đánh BH rakza 7 , chắc hợp với ALC hả?

Rakza7 tính chất cứng và độ ma sát cao, đánh BH sẽ tạo cho bạn rất nhiều lời thế trong control nhịp bóng

Bình luận từ Facebook