Tìm trung tâm dạy bóng bàn cơ bản ở Việt Trì

Huy@vt

Binh Nhì
em mới biết đánh bóng bàn, càng đánh càng thấy thích môn này, em cần tập cơ bản, mong các ACE ở Việt Trì chỉ cho em chỗ nào? câu lạc bộ nào? hoặc trung tâm nào ? có thầy giáo dạy để em đăng ký học cơ bản với. Nghe nói ở làng trẻ SOS có cao nhân tên là LONG CON dạy cơ bản tốt, chẳng biết tìm cao nhân này như thế nào nữa. mong các ACE chỉ giúp!
chân thành cảm ơn!

tuankhoai

Đại Tá
Long con thì không dạy thì phải bạn ah. Long làm CAPT thứ 7,CN về quê (hà đông), theo mình biết có Phong "gió" nhận dạy tại nhà đó:)

BUBI

Thượng Sỹ
em mới biết đánh bóng bàn, càng đánh càng thấy thích môn này, em cần tập cơ bản, mong các ACE ở Việt Trì chỉ cho em chỗ nào? câu lạc bộ nào? hoặc trung tâm nào ? có thầy giáo dạy để em đăng ký học cơ bản với. Nghe nói ở làng trẻ SOS có cao nhân tên là LONG CON dạy cơ bản tốt, chẳng biết tìm cao nhân này như thế nào nữa. mong các ACE chỉ giúp!
chân thành cảm ơn!
nếu bạn quan tâm yêu thích môn bóng nhựa này , thì ngoài các đ/c trên mình thấy ở clb đồng tâm cũng có dạy cơ bản đc gặp Trung béo (công an bỏ nghề) dạy tốt.theo mình ghi nhận

chân thành cảm ơn!
Nếu bạn muốn tập cơ bản thì tại clb bưu điện, trong vinaphon tỉnh phú thọ cũng có mấy anh em đang chơi cơ bản và nâng cao với nhau. bạn có thể đến đấy tập cũng tốt, toàn người đam mê và chơi thường xuyên từ 17h đến 19h30 hằng ngày, ở đây có 2 bàn mà ít người chơi thỏa sức mà tập luyện. mong có địp được giao lưu.

Manhte

Thượng Sỹ
Bạn có địa chỉ CLB đồng tâm ở việt trì không ? Cho mình nhé! Thanks bạn nhiều!
Bạn đi ra sau khách sạn khánh ly ý nhà đanhs bóng bàn nằm sát sân tenis lun. Chán bb ra đanhs tenis vẫn đc:) Ơr phường thanh miếu

BUBI

Thượng Sỹ
Bạn có địa chỉ CLB đồng tâm ở việt trì không ? Cho mình nhé! Thanks bạn nhiều!
mình ko dành lắm, nhưng thuộc phường thanh miếu, a tuấn chủ nhiệm CLB ,sân bãi đẹp có nhiều dơ cho bạn tập vì mình chỉ là thành viên danh dự thôi thỉnh thoảng mới lên đó !

Huy@vt

Binh Nhì
mình ko dành lắm, nhưng thuộc phường thanh miếu, a tuấn chủ nhiệm CLB ,sân bãi đẹp có nhiều dơ cho bạn tập vì mình chỉ là thành viên danh dự thôi thỉnh thoảng mới lên đó !
Thanks! bạn nhiều

Hưng Hà VT

Trung Uý
Ở chỗ sau bưu điện,cạnh sân tenis trước e thấy có anh Kiên đánh cũng hay,với cả hình như có cả chú Giang cũng hay!!! giờ không biết họ còn đánh ở đấy nữa không

Ở chỗ sau bưu điện,cạnh sân tenis trước e thấy có anh Kiên đánh cũng hay,với cả hình như có cả chú Giang cũng hay!!! giờ không biết họ còn đánh ở đấy nữa không
Anh kiên và chú giang thì bận con nhỏ rùi, bây giờ ít chơi, clb còn vài nguoi chơi thôi bạn ah. hic hic

Huy@vt

Binh Nhì
CLB đồng tâm này nó ở chỗ nào ý nhỉ? có nhiều người dạy và tập ko vợi
Clb đồng tâm = clb đồng cây sa. Sau khách sạn Khánh ly và cũng là sau ks thảo nguyên . Chủ đầu tư clb này là mr. Tuấn đồng chủ sở hữu ks thảo nguyên . mình chỉ mới tìm hiểu được đến đậy thôi các huynh đệ ạ

Manhte

Thượng Sỹ
CLB đồng tâm này nó ở chỗ nào ý nhỉ? có nhiều người dạy và tập ko vợi
Ở phường thanh miếu a ơi. Anh đi đeens sau khách sạn khánh ly thấy có sân tenis bên cạnh là nhà bóng bàn lun. Clb đồng tâm bao gồm cả 1 sân tenis và 5 bàn bi-a:)

Huy@vt

Binh Nhì
Ở phường thanh miếu a ơi. Anh đi đeens sau khách sạn khánh ly thấy có sân tenis bên cạnh là nhà bóng bàn lun. Clb đồng tâm bao gồm cả 1 sân tenis và 5 bàn bi-a:)
MANHTE có thường xuyên chơi ở đó không vậy? mình thấy ở đó có 1 chiếc máy bắn bóng, không thấy ai tập với máy bạn a

Manhte

Thượng Sỹ
MANHTE có thường xuyên chơi ở đó không vậy? mình thấy ở đó có 1 chiếc máy bắn bóng, không thấy ai tập với máy bạn a
E trong quân đội nên lúc nào về tranh thủ thì e mới ra clb tập thôi a ạ. Máy bắn bóng hình như là cho người mới chơi tập. A hỏi chú tuấn xem

Bình luận từ Facebook