Tìm thầy dạy gò, cắt bóng (mút trơn) ở TPHCM

Thobommin319

Binh Nhất
chỗ mình chơi toàn gò, cắt bóng, đẩy bóng lỏng, bóng chặt trình mình chưa đủ tấn công được. Qua luyện phòng thủ đỡ mất bia, ở TPHCM có thày nào giỏi món này xin chỉ giáo thời gian ngắn nhất, kinh phí không thành vấn đề quan trọng chất lượng.

bantaylua

Đại Uý
chỗ mình chơi toàn gò, cắt bóng, đẩy bóng lỏng, bóng chặt trình mình chưa đủ tấn công được. Qua luyện phòng thủ đỡ mất bia, ở TPHCM có thày nào giỏi món này xin chỉ giáo thời gian ngắn nhất, kinh phí không thành vấn đề quan trọng chất lượng.
Mình có gợi ý nhỏ có thể giúp bác phá cục.
- Nếu muốn nhanh chóng thắng đối thủ thì có thể chuyển sang dùng gai supet block hoặc mặt chuội, phương châm là dùng vũ khí độc dị để khắc chế bóng gò, khiến đối phương tự "chết".
- Nếu muốn phâ cục lâu dài, thì nên đầu tư học quả giật bóng chống lại xoáy xuống và học quả giao bóng xoáy lên nhiều sẽ hay hơn.
Cách 1 các bác lớn tuổi có vẻ hợp hơn, cách 2 thanh niên có vẻ thích hơn.

leqd

Đại Uý
Học thầy không tày học bạn. Bạn có ở gần Q7 không?

Thobommin319

Binh Nhất
Mình có gợi ý nhỏ có thể giúp bác phá cục.
- Nếu muốn nhanh chóng thắng đối thủ thì có thể chuyển sang dùng gai supet block hoặc mặt chuội, phương châm là dùng vũ khí độc dị để khắc chế bóng gò, khiến đối phương tự "chết".
- Nếu muốn phâ cục lâu dài, thì nên đầu tư học quả giật bóng chống lại xoáy xuống và học quả giao bóng xoáy lên nhiều sẽ hay hơn.
Cách 1 các bác lớn tuổi có vẻ hợp hơn, cách 2 thanh niên có vẻ thích hơn.
cũng đang tìm thày học cách 2, muốn học thủ trước để gỡ bia, nhiều cầu thủ giật tốt họ gò cho không giật nổi trừ trình trên hẳn cả gò và giật

NTBB

Super Moderators
Nếu bạn chủ thớt ở Bình Thạnh thì rủ bác Út (hay chơi ở CLB Hương Tràm và Hoàng Tần) chơi cùng, thấy bác ấy gò, cắt bóng dai ra phết. Bác này ko uống bia, cũng ko nước ngọt, chỉ thích được ... tập cùng với ai đó (nhất là các cầu thủ nữ U50, U40 :p)

huyquan2306

Binh Nhì
Nếu bạn chủ thớt ở Bình Thạnh thì rủ bác Út (hay chơi ở CLB Hương Tràm và Hoàng Tần) chơi cùng, thấy bác ấy gò, cắt bóng dai ra phết. Bác này ko uống bia, cũng ko nước ngọt, chỉ thích được ... tập cùng với ai đó (nhất là các cầu thủ nữ U50, U40 :p)
Mình ở TĐ đang tầm sư cắt, gò, giật bóng , bác biết số chú Út k

Trainee

Đại Tá
Mình ở TĐ đang tầm sư cắt, gò, giật bóng , bác biết số chú Út k
Số của bản thân chú ấy, chắc chắn là biết rồi! :))
Có điều giờ chú Út (NTBB) chủ yếu hoạt động trên Facebook, ít vào diễn đàn!
Chú Út rơ cắt, nhưng là mặt gai!

NTBB

Super Moderators
Tớ cắt tàm tạm thôi! Bạn nào mún tham khảo thì tìm CLB nào gần gần, tiện cho cả 2 bên, rồi hẹn nhau cùng tập.
Số đt tớ: 0913753263

Bình luận từ Facebook