tìm hiểu mặt gai

Duongapaco

Đại Tá
super block là loại gì vậy a? em nghe nói loại gì mà siêu độc dị nhất thế giới ấy?
Gai Super Block của Đức SX là loại gai rất dị, khi bóng đánh trả sang tụt rất nhanh nếu ko sử lý tốt sẽ mất điểm. Bạn có thể xem các bài viết trên mạng về loại gai này nhé. Mình cũng mới chơi gai này được 2 tháng nay còn trước kia chơi gai 388 D-1 thôi

Heo con

Đại Tá
Gai Super Block của Đức SX là loại gai rất dị, khi bóng đánh trả sang tụt rất nhanh nếu ko sử lý tốt sẽ mất điểm. Bạn có thể xem các bài viết trên mạng về loại gai này nhé. Mình cũng mới chơi gai này được 2 tháng nay còn trước kia chơi gai 388 D-1 thôi
e mới cầm vợt choi được ko a? e thấy có nhiều loại Dr.neubauer như: killer, superblock,..... vậy nên mua con nào cho đáng 1 con chơi lun @Duongapaco

nvh78

Đại Tá

Nghé Ọ

Thượng Tá
Vào Phú Yên thì nhất định phải cho thưởng thức món @Heo con quay và món @Nghé Ọ xào lá lốt nhé. Cả 2 món đều ghiền! Có ít lít bia tươi nữa các bác @Trạng .... CÁ @nvh78 ơi. Nhanh nhanh đăng ký thôi.
Trời ơi, @Đệ Tử Kỳ An ơi, Phú Yên nhiều món ngon lắm, @Heo con quay và @Nghé Ọ xào lá lốt ko ngon đâu. Nhưng mà 2vc Heo Nghé hứa sẽ dẫn @Đệ Tử Kỳ An, @Trạng .... CÁ, @nvh78 đi ăn thịt cầy nhé! Anh @Heo con khoái món này lắm!:)

nvh78

Đại Tá

Bình luận từ Facebook