Tìm đối thủ trên toàn quốc tại đây!

Thảo luận trong 'HẢI DƯƠNG PREMIERSHIP' bắt đầu bởi kientuong-bat, 5 Tháng mười một 2013.

Lượt xem: 7,503

1. boy codon

boy codon Thượng Sỹ

Mua vợt ngày:
    22 Tháng tám 2012
    Đường bóng:
    130
    Cac mem có nhìn thấy thằng em Hàn Ngọc Nộp cụa tôi đâu không nhở?

2. macketoivoidoi_hd01

macketoivoidoi_hd01 Trung Uý

Mua vợt ngày:
    3 Tháng tám 2012
    Đường bóng:
    946
    Lại có gà thèm lá chanh

3. tuantranvn

tuantranvn Binh Nhì

Mua vợt ngày:
    30 Tháng tám 2014
    Đường bóng:
    9
    Chào các bác, các anh chị em. Em ở xóm 6 Định Công có chơi bóng bàn vào các buổi chiều từ 5h30 đến 7h30. Chỗ em chỉ có 1 bàn trong ngõ, đánh kiểu phong trào. Bọn em có mấy anh em ( trên dưới 5 người) đang tập tành và rất muốn có người đến đánh để giao lưu, học hỏi . Trình độ của bọn em thì chưa hiểu thuộc trình gì, em đoán F gì đó hoặc chưa được xếp hạng :). Kính mong các bác nếu có duyên qua chỗ em thì đt cho em nhé: T.V.Tuấn 0982094589 ( em sinh năm 78 ạ).

macketoivoidoi_hd01 thích bài này.
  4. kientuong-bat

kientuong-bat Trung Tá

Mua vợt ngày:
    4 Tháng chín 2012
    Đường bóng:
    1,023
    Quay lại tìm đối thủ trình gà vịt !

5. autolamvu38

autolamvu38 Binh Nhì

Mua vợt ngày:
    24 Tháng tám 2018
    Đường bóng:
    1
    Chevrolet Trường Chinh là đại lý tiêu chuẩn 3S của General Motor Việt Nam. Trụ sở chính đặt tại trung tâm thành phố Hồ Chí Minh, số 38 Chế Lan Viên, phường Tây Thạnh, Q.Tân Phú. Vị trí trung tâm vô cùng thuận tiện cho việc đi lại trong giao dịch của Quý khách hàng. Chevrolet Trường Chinh là đại lý cấp 1 ủy quyền bảo hành, bảo dưỡng chính thức từ nhà máy GM Việt Nam, được thành lập vào tháng 09 năm 2016.

Phân phối các dòng xe nhập khẩu chính hãng : Chevrolet Colorado , Chevrolet Trailblazer

Chevrolet Trương