tìm clb tại lai châu

andoluong

Trung Sỹ
Xin cho chau hoi ở thị xã Mường nhé cách thủy điện lai châu 50km gì đó (Tỉnh Lai châu)có câu lạc bộ bóng bàn nào không các bác, các anh, các chú.Cháu xin muốn được giao lưu được không ạ

andoluong

Trung Sỹ
đầu tháng 6 lên nhé, 0989 858 434
Cảm ơn anh đã có lời mời. cho em hỏi anh ở Lai Châu ở chỗ nào vậy ạ .Ở Lai Châu có nhiều câu lạc bộ hay nhiều chỗ chơi không anh, em đang làm việc ở thủy điện Lai Châu , EM ở Nậm nhùn anh ạ .

doithuyninh

Binh Nhì
Cảm ơn anh đã có lời mời. cho em hỏi anh ở Lai Châu ở chỗ nào vậy ạ .Ở Lai Châu có nhiều câu lạc bộ hay nhiều chỗ chơi không anh, em đang làm việc ở thủy điện Lai Châu , EM ở Nậm nhùn anh ạ .
mình ở thái bình lên

doithuyninh

Binh Nhì
Vang cam on anh , em o nam nhun em cing den day lam viec em o cach UBND huyen nam nhun khoang 3 km ( cho ngay Ba keo) ,the anh DONG anh co o gan day khong anh nhi vi dia ban em cung khong biet rong lam, anh co sdt anh dong khong bac vi o day em thay khong co ai choi BONG BAN ,nen em cung khong biet cho nao o gan UBNN HUYEN
bạn vào trường cấp 3 hỏi, mình ko có số, nó dạy ở trường cấp 3, trường chắc chưa nghỉ hè đâu vì còn thi tốt nghiệp

Bình luận từ Facebook