Tìm CLB ở Lạng Sơn để gia nhập

liv123th

Binh Nhất
Mình ra Lạng Sơn vài tháng nên muốn tìm 1 CLB nào đó ở Tp. Lạng Sơn để luyện tập
Hiện tại thì trình độ chỉ tương đương hạng D hoặc thấp hơn
Ai biết có CLB nào xin cho mình đến giao lưu

lekien123

Binh Nhất
Mình ra Lạng Sơn vài tháng nên muốn tìm 1 CLB nào đó ở Tp. Lạng Sơn để luyện tập
Hiện tại thì trình độ chỉ tương đương hạng D hoặc thấp hơn
Ai biết có CLB nào xin cho mình đến giao lưu

chao ban ! o tp lạng sơn có rất nhiều CLB BB,sau đây tôi xin nói cho bạn biết 1 số đặc điểm về các CLB như sau;
1. Sân bãi đẹp nhất là sân :CLB Trang hoàng, CLB đó ở thôn Bản Vẻn(chân dốc Mỳ Sợi rẽ pải 100m)
2.CLB Chơi muôn nhất : CLB 30/4 nằm ở Khu Thủy Lợi đường Bà triệu.cách chọ đông kinh 200m về phía Cầu Mới,bên tay trái
3.CLB có nhiều người Già và mới nhất : CLB 17-10 nằm ở cung thiếu nhi.
4.CLB có nhiều tay vợt trình cao nhất và đồng đều nhất là CLB Ga LS ; nằm ở Ga LS
đấy là các CLB điển hình của TP LS
các CLB đều mở cửa lúc 16h00 trừ CLB 30/4 là 17h00
chúc bạn có những buổi giao lưu bóng bàn vui vẻ tại các CLB

liv123th

Binh Nhất
Cảm ơn bạn Lê Kiên, nơi mình ở gần CLB 17/10 nhưng ở đây nhiều người già và trình độ không cao lắm.
Mình muốn gia nhập 1 CLB như Ga hay 30/4 để rèn luyện thường xuyên được không?

lekien123

Binh Nhất
Cảm ơn bạn Lê Kiên, nơi mình ở gần CLB 17/10 nhưng ở đây nhiều người già và trình độ không cao lắm.
Mình muốn gia nhập 1 CLB như Ga hay 30/4 để rèn luyện thường xuyên được không?

Vâng ! như tôi đã giới thiệu sơ qua về các CLB tại TP LS,nếu bạn muốn chơi bóng thì mời bạn ra CLB Ga chơi thử,chúng tôi lúc nào cũng mở rộng cửa để đón khách.cám ơn bạn

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Vâng ! như tôi đã giới thiệu sơ qua về các CLB tại TP LS,nếu bạn muốn chơi bóng thì mời bạn ra CLB Ga chơi thử,chúng tôi lúc nào cũng mở rộng cửa để đón khách.cám ơn bạn

Heeeeeeeeeeeeeeeee! Anh Kien o Ga Lang Son ah.....cu bat tau tu Vinh Phuc di Lang Son....xuong tau la chien luon...xong bat tau ve di trong buoi sang duoc khong anh oi......

tohieu_timobol

Thượng Sỹ

ngay 05 em ve que lieu có chiến đc ko vậy? cu Bình đang muôn thach đấu với em đó ý em thế nào 10 củ
đấy em ơi

kienpt108

Thượng Sỹ
Em mới lên LS, hôm trc ra CLB Ga thì chắc trình độ cũng ngang bạn Kiên béo ở đó, nhưng e ở dốc mỳ sợi mà lại ko có phương tiện đi lại nên khó sinh hoạt ở clb Ga LS đc, các bác cho e hỏi có clb nào gần nhà em mà trình độ hợp với e ko ạ? Em cảm ơn!!!

Bình luận từ Facebook