Tìm clb bóng bàn ở quận Bình Tân !!!

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Em chào cả nhà ạ :)
Nhà mình cho em hỏi quận Bình Tân có clb bóng bàn nào loanh quanh trong khu vực phường Bình Hưng Hòa không ạ?
Em mới từ bắc di cư vô Sài Gòn sống nên chưa biết mô tê chi cả. Bỏ bóng bàn lâu quá rồi giờ muốn kiếm chỗ đi oánh lại cho khỏe người. Nhà mình ai biết chỗ nào gần gần đấy chỉ cho em với nhé ạ :D
Em xin cám ơn nhìu nhìu ạ! :)

subin

Đại Tá
gần đó có clb tân quý
Chào bạn, Clb 31 Tân Quý bạn cứ đi từ Công Hòa-> Đường Tân Kỳ Tân Quý -> quẹo trái ra đường Tân Quý (CLB nằm bên tay trái)
Hoặc là đi Đường Lũy bán Bích-> Truơng Vĩnh Ký -> Gò DẦu -> Tân Quý (CLB nằm bên tay phải)

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
gần đó có clb tân quý
Chào bạn, Clb 31 Tân Quý bạn cứ đi từ Công Hòa-> Đường Tân Kỳ Tân Quý -> quẹo trái ra đường Tân Quý (CLB nằm bên tay trái)
Hoặc là đi Đường Lũy bán Bích-> Truơng Vĩnh Ký -> Gò DẦu -> Tân Quý (CLB nằm bên tay phải)
hihi, cám ơn ban Subin nhiều nha :D

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
gần đó có clb tân quý
ui, mình nhìn trên bản đồ nhưng không có thấy đường Tân Quý đâu cả bạn :(
Subin có thể cho mình địa chỉ chính xác của câu lạc bộ đc không ạ, có gì mình hỏi đường cho tiện :cool:

subin

Đại Tá
ui, mình nhìn trên bản đồ nhưng không có thấy đường Tân Quý đâu cả bạn :(
Subin có thể cho mình địa chỉ chính xác của câu lạc bộ đc không ạ, có gì mình hỏi đường cho tiện :cool:

nó đây ( chổ ngôi sao )

Bình luận từ Facebook