Tìm clb Bóng Bàn để học !!!

mrfo

Binh Nhì
Chào các anh !!!!!!!
Tình hình là em ở Lô 22 Đường Lê Hồng Phong ,Hải Phòng. Em muốn tìm 1 CLB bóng bàn gần nhà để học .Anh nào biết chỗ chỉ cho em với ????
Xin trân trọng cảm ơn !!!!

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
Chào các anh !!!!!!!
Tình hình là em ở Lô 22 Đường Lê Hồng Phong ,Hải Phòng. Em muốn tìm 1 CLB bóng bàn gần nhà để học .Anh nào biết chỗ chỉ cho em với ????
Bạn ra CLB BB BÌNH MINH ở đông khê gần đường lê hồng phong ( đối diện quán tạp hoá cô phượng) hỏi nhà ông BÌNH nhé!

vietcan

Đại Tá
Chào các anh !!!!!!!
Mình hiện đang dạy tại CLB BÌNH MINH trên đng LÊ HỒNG PHONG. có gì bạn Liên lạc với mình . Việt 0947.33.53.56

Hungdshp

Đại Uý
Mình hiện đang dạy tại CLB BÌNH MINH trên đng LÊ HỒNG PHONG. có gì bạn Liên lạc với mình . Việt 0947.33.53.56
Anh là HLV ạ, có gì khi nào gặp anh chỉ giáo em vài chiêu nhé. Em cũng muốn làm thầy mà chưa đc đi học giờ chẳng biết dạy người khác = cách nào :p

vietcan

Đại Tá
Anh là HLV ạ, có gì khi nào gặp anh chỉ giáo em vài chiêu nhé. Em cũng muốn làm thầy mà chưa đc đi học giờ chẳng biết dạy người khác = cách nào :p
trước đây a cũng đi dạy dưới HN đc khoảng 10 năm e ạ.nay về HP công tác, túc tắc dạy thêm kiếm tí xiền thay mặt vợt, hôm nào a ra ĐỒ Sơn chơi với chú nhé

Bình luận từ Facebook