Tìm chiến hữu tập tại sân Hoa Lư

Tài 26

Binh Nhì
Mình mới biết chơi vài tháng, đánh còn siêu gà, cần tìm chiến hữu luyện tập tại sân Hoa Lư. Ai có cùng chí hướng thì reply hay inbox nhé

nb.toan

Thượng Tá
Bạn qua sân clb Hương Tràm đi, ở đó ngày nào cũng đông vui, trình nào cũng có :D
Mình mới biết chơi vài tháng, đánh còn siêu gà, cần tìm chiến hữu luyện tập tại sân Hoa Lư. Ai có cùng chí hướng thì reply hay inbox nhé
Qua Hương Tràm trình nào cũng có nhưng cái khó là ... chờ có bàn trống và người chơi cùng. Hihi.

Tài 26

Binh Nhì
Mình cũng đang tập đánh bóng bàn. Bên Hoa Lư thuê bàn tập hay sao vậy bạn? Nếu có thể thì cùng kiếm thêm bạn tập cho vui

Hoa Lư thuê 35k/bàn đánh chừng nào chết banh xácc thì thôi, không tính theo giờ. Mình đi vào các buổi tối thì thấy lúc nào cũng có 4 - 5 bàn trống không lo thiếu bàn, không biết cuối tuần ra sao nữa. Để mình hello bạn qua Viber, có gì hội ngộ võ lâm :D

MaLongNhong

Thượng Sỹ
Hoa Lư thuê 35k/bàn đánh chừng nào chết banh xácc thì thôi, không tính theo giờ. Mình đi vào các buổi tối thì thấy lúc nào cũng có 4 - 5 bàn trống không lo thiếu bàn, không biết cuối tuần ra sao nữa. Để mình hello bạn qua Viber, có gì hội ngộ võ lâm :D
Hương tràm 20k/1 người đánh đến chết :D

Bình luận từ Facebook