Tìm bồ để cặp cuối tuần hoặc cùng làm gạch lót đường

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em đặt tít cho có vẻ ăn chơi một tí, sự tình là thế này

Hưởng ứng phong trào chung thủy 1 đôi, Trảm Phong quán (chủ sới @choctietlon @hungchalo ) mở giải ĐÔI NAM NỮ ĐÓN CHÀO NĂM 2016 đầu năm, điểm qua toàn những anh hùng cứu Mỹ nhân, vì nam thì toàn A với B, nữ toàn Y với Z, nên em hưởng ứng đã đăng ký tham gia và đóng lệ phí đầy đủ

Ban đầu định rủ mấy cô cũng chơi bóng bàn trong Tập đoàn, nhưng mà điều kiện xa xôi, ... nên thành ra chả cô nào ứng thí

Không để mất lòng ông chủ sới, toàn bạn bè với nhau, nên em phải tìm một nửa của mình CÙNG LÀM GẠCH LÓT ĐƯỜNG cho đủ quân số.

Kính mong các chị em trình dù cao hay thấp, nguyện cùng em làm gạch lót đường cho các đôi khác (vì đôi họ toàn có A B là NAM) xin nêu danh để cuối tuần này ra quân cho nó hoành tráng

1. Lễ vật: cafe chém gió, nếu không ngại em mời ăn sáng ăn trưa (một bữa thì phải ăn cùng sới rồi nên vẫn ăn mà em không được mời). Lệ phí em đóng xong xuôi hết rồi, ta chỉ đến chơi thôi. Nếu không có vợt, có nhu cầu vợt gì, mặt gì, hạ cố mes trước để em chuẩn bị

2. Đừng quan trọng đến thành tích, vì so ra, nếu em là chủ công, hạng E vớt, thì chủ công bên kia chấp tầm khoảng 8-9-8, nên chả có cơ hội gì

3. Yêu cầu khác, nếu em đáp ứng được :p

Rất mong các CHỊ EM (anh em đừng đăng ký nhé, chứ giả rồi chủ sới bắt được thì có mà độn thổ :D) thương tình ứng thí

Bình luận từ Facebook