Tìm bạn tập chung

VCuong

Binh Nhì
mình đánh căn bản, chặn đẩy ok, có bạn nào khoảng cùng trình độ hứng thú cáp tập chung tháng 10 không?

Son_ct

Đại Uý
mình đánh căn bản, chặn đẩy ok, có bạn nào khoảng cùng trình độ hứng thú cáp tập chung tháng 10 không?
Bác phải suggest địa điểm, thời gian thì anh em mới biết để sắp xếp chứ. Biết đâu lại có chị em tập cùng :p

VCuong

Binh Nhì
Bác phải suggest địa điểm, thời gian thì anh em mới biết để sắp xếp chứ. Biết đâu lại có chị em tập cùng :p
XD, địa điểm thì clb 31 Tân Quý, thời gian thì quyết sau bác ạ, chọn khúc ít người, tuần tập 3 buổi, nếu 2 người thì tầm 2-3 tiếng chắc đủ

Le manh cuong

Binh Nhì
XD, địa điểm thì clb 31 Tân Quý, thời gian thì quyết sau bác ạ, chọn khúc ít người, tuần tập 3 buổi, nếu 2 người thì tầm 2-3 tiếng chắc đủ
Oke a . . Thứ 7 e qua xin vào clb a ạ ... E bỏ 3 năm giờ ms chơi lại . Có gì giúp đỡ e nak

VCuong

Binh Nhì
Vậy OK rồi, anh em mình thử tập trước vào thứ 2 xem OK không rồi tiếp nhé :)), CLB đóng cửa từ 13:00 tới 14-00. Anh sẽ thông báo tg cho em sau

Le manh cuong

Binh Nhì
Vậy OK rồi, anh em mình thử tập trước vào thứ 2 xem OK không rồi tiếp nhé :)), CLB đóng cửa từ 13:00 tới 14-00. Anh sẽ thông báo tg cho em sau
Oke a ... E mới đánh lại nên từ từ nhé , không thì a dạy e đánh cũng oke . Tiền bạc thì để e lo ,a dạy là may mắn lắm rồi

VCuong

Binh Nhì
Ha ha, mình tập với mục tiêu là hai bên cùng tiến bộ mà, nên đừng nói như thế. Thứ 2 gặp, vậy nha, giờ thì chuc ngủ ngon

Bình luận từ Facebook