tìm bạn tập chơi ở Gò Vấp

dmitry89

Binh Nhì
mình cũng mới tập chơi bb được 2 tháng ở trường giờ có ít thời gian rảnh muốn ra các clb nhưng sợ mấy bác cười cho. Học thầy thì không đủ chi phí nên kiếm bạn để cùng nhau phát triển kỹ năng và các kỹ thuật theo bài bản. ai có nhu cầu inbox mình thời gian chỉ rảnh vào chiều ngày thứ & và nguyên ngày chủ nhật. Yêu cầu phải luyện đúng kỹ thuật tức là không đánh tự do

mình cũng mới tập chơi bb được 2 tháng ở trường giờ có ít thời gian rảnh muốn ra các clb nhưng sợ mấy bác cười cho. Học thầy thì không đủ chi phí nên kiếm bạn để cùng nhau phát triển kỹ năng và các kỹ thuật theo bài bản. ai có nhu cầu inbox mình thời gian chỉ rảnh vào chiều ngày thứ & và nguyên ngày chủ nhật. Yêu cầu phải luyện đúng kỹ thuật tức là không đánh tự do
Mời bạn ghé qua CLB BB Thống Nhất để luyện tập nhé (vui lòng xem topic: bongban.org/threads/khai-truong-clb-bb-thong-nhat-go-vap.38294

Hellokitty

Trung Sỹ
Đến CLB BÓNG BÀN THỐNG NHẤT là đúng rồi đó bạn, có rất nhiều ưu điểm đặc biệt là hợp với nhu cầu cúa bạn:
1/ CLB BB THỐNG NHẤT ở GV như bạn tìm
2/ CLB mới khai trương rộng rãi thóang mát.
3/ Có nhiều bạn đến tập chơi được anh Tài chủ xới chỉ nhiệt tình.
4/ Nếu muốn học thầy giá rất hữu nghị vì chủ xới có hổ trợ, giờ học tùy học viên.
5/ Bạn rảnh vào chiều ngày thứ 7 và nguyên ngày chủ nhật là tha hồ chơ rồi.
Nói chung bạn cứ tới thử xem mình nói đúng ko. Chiều mai tới luôn đi.

Hellokitty

Trung Sỹ
Vệ sinh bàn bóng bàn
Xin các bác chỉ dùm cách vệ sinh bàn bóng bàn. Lau ướt sợ hư ma lau khô thì ko đựơc. Xin chỉ giáo. Đa tạ.

lamtq

Đại Tá
Vệ sinh bàn bóng bàn
Xin các bác chỉ dùm cách vệ sinh bàn bóng bàn. Lau ướt sợ hư ma lau khô thì ko đựơc. Xin chỉ giáo. Đa tạ.
lau bằng dầu hỏa( dầu hôi) bạn nhé. sẽ bảo vệ lớp sơn của mặt bàn và tránh bàn ko bị phồng rộp (nếu lau nước)

Hellokitty

Trung Sỹ
lau bằng dầu hỏa( dầu hôi) bạn nhé. sẽ bảo vệ lớp sơn của mặt bàn và tránh bàn ko bị phồng rộp (nếu lau nước)
Cảm ơn bác. Thật vậy hả bác? bác có lau lần nào chưa? mình chưa nghe chưa biết nên cũng còn hơi lăn tăn...

lamtq

Đại Tá
Cảm ơn bác. Thật vậy hả bác? bác có lau lần nào chưa? mình chưa nghe chưa biết nên cũng còn hơi lăn tăn...

Ồh! B có thể tham khảo cty bb Bình Minh or các clb bb nhé
Việc nghiêm tuc mình trả loi nghiem tuc chu ko phai choc pha de nghe chui dau

Hellokitty

Trung Sỹ
Ồh! B có thể tham khảo cty bb Bình Minh or các clb bb nhé
Việc nghiêm tuc mình trả loi nghiem tuc chu ko phai choc pha de nghe chui dau
Ok, cảm ơn bác nhiều, hỏi lại cho chắc ấy mà. Mình thấy các bác ở đây ai cũng bình luận nghiêm túc & khách quan hết. Mình rất thích & tin tưởng nên mới vô đây hỏi đó chứ. Thanks.

Tuan Minh

Binh Nhì
lamtq nói đúng đó vệ sinh bụi bám trên bàn nên dùng dầu hôi ít thôi dùng miếng vãi nhỏ tẩm ít dầu hôi rồi lau bàn ,lau đều hết mặt bàn sau đó dùng miếng vãi nhỏ sạch lau lại 1 lần nữa , vừa rồi có ghé CLB Thống Nhất giao lưu với anh em ở đó , a Tài chủ xới thì nhiệt tình lắm , anh em có thời gian nên ghé thử và cảm nhận ....

Bình luận từ Facebook