Tìm bạn hữu năm xưa

HAU NGUYEN

Binh Nhì
Tôi là ; Nguyễn Trung Hậu đã từng chơi bóng bàn cho đội tuyển Q04. vào thập niên cuối năm 1986 là tôi không còn chơi nữa. Năm 1985 Tôi được tuyển vào đội Tuyển thiếu niên của TPHCM do Bác MỸ bố của TRẦN TUẤN ANH huấn luyện.
Nay Hậu muốn tìm lại tất cả các bạn bè chiến hữu....ai còn nhớ Hậu thì xin liên làc lại.

Sau hơn 20 năm mình mới trở lại chơi được hơn 4 tháng tjai Canda. Thật rất vui khi trở lại với bb va rất hào hứng khi thấy anh em o canada rất là yêu bóng ( trứng gà ăn hòai cũng ngán nhưng trái bóng bàn ăn hòai thấy càng ghiền....). Nếu anh em nào biết được ai cùng thời của Hậu xin liên lạc dùm , cảm ơn nhiều lắm....

Thêm 1 thông tin này để biết hơn .Hậu là con trai cua HLV NGUYỄN VĂN HẠNH. Ba của HẬU là HLV cua CLB quận 10 thời trước. Ông Bau tuc là người dẫn đòan của đội Hậu (quận 4) ngày xưa là CHú XUÂN. Ngườii huấn luyện và dạy dỗ Hậu là THẦY MINH. sau day là những ngườii trong đội của qqqq4 mà Hậu còn nhớ lầ :A THANh,chị TRANG ,chị HUỆ (map),...cac bậc đàn anh ,chị;;;;;;Ho Mong Van A 1;Chi PHUONG ( con Ba CHIN Dong ); Anh BA A 1;Thuy ( thieu nien);2 anh em Thanh va Tam( hang Cao Su ).;Le Khoa;Phuc (can):anh Loi (gay) nguoi chi Hue Map;Nuyen Thanh Son Hai ; Dung map nha ban banh bao;Tien Bac KY.........Rất mong gặp lại những người bạn cũ cũng như được quen vớii các bạn mới.Hy vọng nhận được tin sớm .Mot lần nữa cảm ơn các bạn .chúc các bạn bình an khỏe mạnh.......

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Bạn Hậu ơi ,
Hãy xem tin nhắn trong hộp tin nhé .
Các bạn hải ngoại hàng năm đều về chơi rất đông vui , mong sớm có dịp đưoc giao lưu với bạn .
Thân mến .

Last edited by a moderator:

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
TOI LA ; NGUYEN TRUNG HAU da tung choi BB cho Doi Tuyen Q04 vao thap nien cuoi nam 1986 la toi ko con choi nua.Nam 1985 Toi duoc tuyen vao doi Tuyen thieu nien cua TPhcm.Do Bac MY bo cua TRAN TUAN ANH Huan Luyen.Nay Hau muon tim lai tat ca cac ban be chien huu....ai con nho Hau thi xin lien lac lai.Sau hon 20 nam minh moi tro lai choi duoc hon 4 thang .Tai canda.That rat vui khi tro lai voi bb va rat hao hung khi thay anh em o canda rat la yeu bong( trung ga an hoai cung ngan .Nhung trai bong ban an hoai thay cang ghien....).Neu anh em nao biet duoc ai cung thoi cua Hau xin lien lac dum ,cam on nhieu lam....Them 1 thong tin nay de biet hon .Hau la con trai cua HLV NGUYEN VAN HANH.Ba cua HAU la HLV cua CLB quan 10 thoi truoc.Ong Bau tuc la nguoi dan doan cua doi Hau (quan 4)ngay xua la CHu XUAN.Nguoi huan luyen va day do Hau la THAY MINH.sau day la nhung nguoi trong doi cua qqqq4 ma Hau con nho la :A THANh,chi TRANG ,chi HUE (map),...cac bap dan anh ,chi;;;;;;Ho Mong Van A 1;Chi PHUONG ( con Ba CHIN Dong ); Anh BA A 1;Thuy ( thieu nien);2 anh em Thanh va Tam( hang Cao Su ).;Le Khoa;Phuc (can):anh Loi (gay) nguoi chi Hue Map;Nuyen Thanh Son Hai ; Dung map nha ban banh bao;Tien Bac KY.........Rat mong gap lai nhung nguoi ban cu cung nhu duoc quen voi cac ban moi.Hy vong nhan duoc tin som .Mot lam nua cam on cac ban .chuc cac ban binh an va khoe manh.......

Thay a muon tim lai ban choi chac co the a biet aTran Thanh Van hien dang o quan 4 cung la hoc tro thay minh hoi truoc, gio la hoc tro cua minh vay khi nao co dip thi a ghe CLBBB HOANG HOA THAM thi minh se cho a biet thong tin chinh cua a Van va mot so ae q4 nhe! CLB rat vui duoc don tiep anh

HAU NGUYEN

Binh Nhì
Cam on A . Tra loi thu. Hau con nho Ho Mong Van thoi. Con Tran Thanh Van thi de tu tu Hau nho lai xem.A . Co the ke ve Tran Thanh Van thu xem Hau co the nhan ra ko ?

Bình luận từ Facebook