Tìm bạn chơi bóng bàn khu vực Bến xe Nước Ngầm

Trunghieu08

Binh Nhì
Mình cần tìm bạn cùng chơi vào các buổi sáng sớm hoặc chiều 5h45 - 7h, trình độ mình trên sơ cấp chút. Tìm bạn yêu thích bóng bàn cùng chơi

Linh69

Đại Tá
Mình cần tìm bạn cùng chơi vào các buổi sáng sớm hoặc chiều 5h45 - 7h, trình độ mình trên sơ cấp chút. Tìm bạn yêu thích bóng bàn cùng chơi
Trên sơ cấp là Trung Cấp rồi! Buổi chiều bạn có thể ra clb 10/10 ngay gần bến xe nước ngầm luôn!

Linh69

Đại Tá
Cảm ơn bạn. Chắc bạn cũng chơi ở đó? Clb đó có địa chỉ tn bạn?
Thỉnh thoảng mình mới qua thôi! Đc ở gần bệnh viện nội tiết - đi từ cầu ngọc hồi rẽ vào bệnh viện nội tiết, đến gần bệnh viện nội tiết sẽ thấy cây cầu to đùng bên tay trái ( đường Trần Thủ Độ) - rẽ sang và đi khoảng 300m sẽ nhìn thấy clb 10/10.

Last edited:

Trunghieu08

Binh Nhì
Thỉnh thoảng mình mới qua thôi! Đc ở gần bệnh viện nội tiết - đi từ cầu ngọc hồi rẽ vào bệnh viện nội tiết, đến gần bệnh viện nội tiết sẽ thấy cây cầu to đùng bên tay trái ( đường Trần Thủ Độ) - rẽ sang và đi khoảng 300m sẽ nhìn thấy clb 10/10.

hoangtbyt

Trung Sỹ
Bác thích giao lưu thì mời bác qua n6 khu chung cư đồng tàu thịnh liệt. Bên em có bàn bóng trong phòng cộng đồng, nhỏ thôi như chơi rất thân thiện. Giờ chơi từ 6-7h chiều. Bên em toàn trình phủi bụi gà lắm muốn có bác nào đánh tốt giao lưu để lên trình tí ạ.

Trunghieu08

Binh Nhì
Cảm ơn bạn
Bác thích giao lưu thì mời bác qua n6 khu chung cư đồng tàu thịnh liệt. Bên em có bàn bóng trong phòng cộng đồng, nhỏ thôi như chơi rất thân thiện. Giờ chơi từ 6-7h chiều. Bên em toàn trình phủi bụi gà lắm muốn có bác nào đánh tốt giao lưu để lên trình tí ạ.
Hay quá cuối tuần cn thì chơi từ mấy h? Hôm nào mình qua giao lưu nhé.0969612886

hoangtbyt

Trung Sỹ
Cảm ơn bạn

Hay quá cuối tuần cn thì chơi từ mấy h? Hôm nào mình qua giao lưu nhé.0969612886
Cuối tuần thì cũng khung giờ đó thôi bác. Nếu có khách tới thì chơi sớm hơn tuỳ khách gọi chơi. Vì người mở cửa chơi về hưu rồi ở nhà suốt ngày ấy mà. Bác định chiều sang thì cứ gọi em sớm để em sắp xếp. Muốn giao lưu trình cao hơn nữa thì bác cùng em vào nhà văn hoá thịnh liệt có trình C tiếp bác. Số em:0906051hai tám sáu.

hoangtbyt

Trung Sỹ
Nếu tiện tầm 6h bác phi xe thẳng sang xông vào gạ đánh là có ng tiếp ngay ạ. Có 1 bàn thôi nhưng chiều khách lắm. Bác đánh hay là a e xin đánh mệt nghỉ ạ

Bình luận từ Facebook