TIBHAR Việt Nam Tibhar - Giảm giá 15% khi mua từ 2 mặt vợt.

tibhar_vn

Thượng Tá
Công ty Cổ phần Trí Tuệ xin trân trọng gửi tới quý khách hàng chương trình " Giảm giá 15% khi mua từ 2 mặt vợt!"
Chương trình áp dụng tại Showroom và tất cả các đại lý bán hàng Tibhar chính hãng trên toàn quốc.

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Công ty Cổ phần Trí Tuệ xin trân trọng gửi tới quý khách hàng chương trình " Giảm giá 15% khi mua từ 2 mặt vợt!"
Chương trình áp dụng tại Showroom và tất cả các đại lý bán hàng Tibhar chính hãng trên toàn quốc.
Xin chào @tibhar_vn , cho mình xin ít cảm nhận về miếng mút Aurus nhe. Thanks

tibhar_vn

Thượng Tá
Lúc anh thèm Evolution EL-P đến phát sốt thì chả chào mời gì, giờ nghèo như con mèo, đành phải chơi 2 mặt H3 Market thì lại giảm giá

Lòng mình chưa thấu tới ... NÀNG rồi . T... RỜI ơi !!!!!!
Em mang cái mặt EL-P về nhà đợi dài cổ chẳng thấy hẹn cafe của a đâu, giờ mang lên Hòa Bình tặng hết cả đám rồi. Mặt 5Q VIP cũng đang có 1 mặt đen để test đấy a. Kiêu lắm cơ, nói qua showroom không qua, nói hẹn em cafe mang đến thì cũng k thấy đâu, giờ a còn dám than vãn à o_Oo_O

o3ma

Đại Tá
Em mang cái mặt EL-P về nhà đợi dài cổ chẳng thấy hẹn cafe của a đâu, giờ mang lên Hòa Bình tặng hết cả đám rồi. Mặt 5Q VIP cũng đang có 1 mặt đen để test đấy a. Kiêu lắm cơ, nói qua showroom không qua, nói hẹn em cafe mang đến thì cũng k thấy đâu, giờ a còn dám than vãn à o_Oo_O
Thằng Cá được ưu tiên thế e? A sang thì chẳng cho mượn. :(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ơ, anh sang toàn nói chuyện gì ấy chứ có thấy nói gì về cốt với mặt đâu nhỉ. Không nói thì ai mà biết được, em là luôn luôn lằng nghe nhưng lâu lâu mới hiểu. Em đâu có biết tiếng Ý với tiếng Anh :p
là chuyện gì vậy em, anh em mình chuyển sang nói chuyện ấy có được không, thực ra anh cũng định nói chuyện ấy nhưng em toàn nói đến mặt với cốt, thành ra ... :p:p:p:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nói thật chứ Tibhar mà không có em thì anh Ứ Ừ thèm.

Chỉ tại cô bán hàng duyên duyên kiêu kỳ
Nên mình mới ngu si chết mê chết mệt
Vợt mua về bạn bè nó đánh đến cũ gỉ đen xì
Mà vẫn chịu khó lượn lờ mua thêm cất tủ :(

ducnm

Đại Tá
Có mặt test cơ à.chho mình miếng đi

o3ma

Đại Tá
Ơ, anh sang toàn nói chuyện gì ấy chứ có thấy nói gì về cốt với mặt đâu nhỉ. Không nói thì ai mà biết được, em là luôn luôn lằng nghe nhưng lâu lâu mới hiểu. Em đâu có biết tiếng Ý với tiếng Anh :p
Im nào, láo nháo quá. Để yên a đang tán...:)

ducnm

Đại Tá
Anh hỏi chút! Đa phần các đại lý đều bán 950k/1 mặt Evol. Vậy anh mua 2 mặt sẽ là: 950K * 2 *0.85 = 1.615 K (2 mặt). Có đúng không? Mua ở bất kỳ đâu cũng vậy?

tibhar_vn

Thượng Tá
Anh hỏi chút! Đa phần các đại lý đều bán 950k/1 mặt Evol. Vậy anh mua 2 mặt sẽ là: 950K * 2 *0.85 = 1.615 K (2 mặt). Có đúng không? Mua ở bất kỳ đâu cũng vậy?
Chào anh!
Giá bán lẻ mặt Evolution chính hãng của công ty em hiện tại là 990,000đ và mua 2 mặt vợt sẽ được giảm giá 15%.
Khi công ty em áp dụng chương trình giảm giá 15% là áp dụng tại tất cả các đại lý bán hàng Tibhar chính hãng và có chính sách bù hàng khuyến mại cho tồn kho của đại lý khi chương trình bắt đầu nên tất cả đại lý bán hàng chính hãng đều áp dụng thể áp dụng chương trình.

Bình luận từ Facebook