Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

mika9967

Trung Sỹ
hôm nào ra được gặp nhau thì a sẵn sàng tập cho em HP, a tuy trình gà nhưng lòng tốt có nhiều, không như nhiều cao thủ khác thì cái đó hơi bị hiếm .....

cyber

Trung Sỹ
Hôm rồi m có đi công tác ngoài Hà Nội, gặp a Tiến (Tí Long còn nhớ không), a Tiến hỏi thăm Long và vui mừng khi giờ đây Long đã mở CLB BB, a Tiến nói Long là người tuy còn trẻ nhưng có suy nghĩ rất chín chắn và giàu nghị lực. Tiếc là bữa đó chỉ cafe đc thôi chứ chưa chiến đc set nào :mad:

àh, quên nữa, a Tiến có nhờ a gửi lời hỏi thăm Tí Long đó, hii

Last edited:

bongbanvodich

Binh Nhì
Hôm rồi m có đi công tác ngoài Hà Nội, gặp a Tiến (Tí Long còn nhớ không), a Tiến hỏi thăm Long và vui mừng khi giờ đây Long đã mở CLB BB, a Tiến nói Long là người tuy còn trẻ nhưng có suy nghĩ rất chín chắn và giàu nghị lực. Tiếc là bữa đó chỉ cafe đc thôi chứ chưa chiến đc set nào :mad:

àh, quên nữa, a Tiến có nhờ a gửi lời hỏi thăm Tí Long đó, hii
a cyber còn nhớ e ko ta! lâu quá rồi ko làm với a vài trận nhỉ? hôm nào ae mình làm vài trân nha!

crystalcandy

Binh Nhì
dạo này bên nhóm nông lâm hay chơi bên Đồng tiến đó chú Dung, rãnh qua chơi nha. Tại con chơi dc chiều thứ 7 thôi, nhưng các ngày còn lại mấy anh em trong nhóm vẫn chơi bên Đồng tiến, có anh Hưng nữa, chú Dung rãnh ghé qua vào thứ 2

mika9967

Trung Sỹ
dạo này bên nhóm nông lâm hay chơi bên Đồng tiến đó chú Dung, rãnh qua chơi nha. Tại con chơi dc chiều thứ 7 thôi, nhưng các ngày còn lại mấy anh em trong nhóm vẫn chơi bên Đồng tiến, có anh Hưng nữa, chú Dung rãnh ghé qua vào thứ 2

bên clb TL ngon hơn, sáng sủa, sân bãi tốt hơn.

Drhongson

Đại Tá
Ngày 18/11 có giải hạng A tại Đầu máy . anh MIKA , anh Công , anh Sơn , anh Tuấn
và anh em Q9 , Thủ đức , Q2 thu xếp ghé xem
cổ vũ nhé .

anhoang

Binh Nhì
Em mới chơi lại được khoảng 4 tháng muốn tham gia clb mà trình cùi bắp quá nên không dám vô :D, không biết ở clb có ai trình tương đương hoặc có bác nào tốt bụng hướng dẫn cho em được không ạ tiền bàn em xin chịu :).

thanhphuong276

Binh Nhất
Em mới chơi lại được khoảng 4 tháng muốn tham gia clb mà trình cùi bắp quá nên không dám vô :D, không biết ở clb có ai trình tương đương hoặc có bác nào tốt bụng hướng dẫn cho em được không ạ tiền bàn em xin chịu :).

Có 2 clb.clb Tí Long ngay ngã 3 Võ Văn Ngân và Đặng Văn Bi thủ đuc.clb anh 10 Thiện gần trường cao đẳng tài chính hải quan quận 9.chỗ nào thuận tiện thì đến nhe

hoaiphan

Binh Nhì

bác cứ ghé vào chiều thứ 7 khoảng từ 3g em sẳn sàng tiếp bác...... nhưng nếu mà bác phải đi lụm banh nhiều thì đừng trách em nhé :)

vothuong1966

Binh Nhì
xin chào ae hội bóng bàn làng thiếu niên minh có xem diễn đàn clb thật là có sự đa mê minh rất thích đôi lúc rảnh mình có ghé coi thấy ae chơi hay quá mình muốn tham gia nhưng kg biết thủ fai sau mong ae chỉ dẩn

tuannn

Đại Uý
xin chào ae hội bóng bàn làng thiếu niên minh có xem diễn đàn clb thật là có sự đa mê minh rất thích đôi lúc rảnh mình có ghé coi thấy ae chơi hay quá mình muốn tham gia nhưng kg biết thủ fai sau mong ae chỉ dẩn

Bác cứ qua đó đánh như bình thường, bàn nào trống thì nhảy vào chơi bàn đó, hoặc có ai đang rượt thì cũng phi vào rượt cùng cho vui, còn thấy ai mà mình cho vào tầm ngắm thì tới gây gổ thôi. Ở đó mọi người cũng vui vẻ cả ấy mà bác.

Chúc bác chơi vui vẻ

Bình luận từ Facebook