ThƯ ngỎ gỬi "tuẤn chỐt" & " hẢi chiẾn"

vanduyet1952

Binh Nhì

THƯ NGỎ Gửi 2 đối thủ- “Tuấn Chốt” & “Hải Chiến”

Chúng mình chả thoả thuận với nhau;bên kia của bàn thi đấu trận chốt là Đối Thủ chứ gì. Đấy là lĩnh vực Bóng bàn nói cho vui chút thôi, hôm nay mình chia sẻ với 2 bạn ở lĩnh vực số 1 ( đó là tình cảm )
HảiTuấn thân mến!
Mình cũng chẳng ngờ buổi ngồi với nhau ở quán “ Suối Bia” hôm ấy lại là buổi mình chia tay với Nghĩa Hưng. Đến hôm nay chưa đầy 1 tháng mà mình cảm thấy ngày dài đằng đẵng nhớ 2 bạn vô cùng, có những lúc vì quá nhớ mình cố tìm một cái gì “đáng ghét” của hai bạn để cho quên. nhưng thật lạ kỳ - nỗi nhớ lại nhân lên gấp bội, nhớ đến cồn cào…Nhớ đến mức mà không thể nhớ hơn được nữa…Mãi khi mở máy gửi thư ngỏ cho 2 “Đối Thủ” nỗi nhớ mới vơi đi đôi chút.

Hải đến với NH mới vài tháng cũng là thời gian mà chúng mình thực sự biết nhau mình thấy có cái gì như đồng cảm Đặc biệt là quan niệm về cuộc sống & sống thể hiện rõ cá tính.
Sau khi phiêu bạt nhiêu nơi thấy NH là nơi đắc địa Anh Tuấn dừng lại cùng với mọi người xây thành đắp luỹ từ những năm 2007, 2008 Và cho đến năm 2009 CLB Tổ chức 10 năm kỷ niệm ( Ngày 26/12/2009 ) CLB được đón gần 20 Đoàn của các CLB trong & ngoài thành phố, đặc biệt là các đoàn tỉnh bạn. từ đó CLB NH có vị thế đối với làng BB của tỉnh PT. Một điều mà mọi người đều hiểu rằng Anh Tuấn có những đóng góp to lớn cả về vật chất và tinh thần làm nên thương hiệu NH ngày ấy.....Bia

Last edited:
uj giời, Cụ nhắc đến chuyện xưa ấy làm cái gì. Bây giờ Tuấn chốt đứng đường rồi. Đâu được như "ngày xưa ấy" nữa đâu hả cụ. Rất trân trọng tình cảm Cụ dành cho Tuấn chốt. thèm Bia

Bình luận từ Facebook