Thông tin Đà nẵng Premiership 2013 về Đội Hóa Chất Đà nẵng

Song Han

Thượng Sỹ
Anh Phúc Song Han hẹn vào Sài gòn mà mãi chẳng thấy ?
Nhớ mãi những ngày Da nang Open sôi nổi mà ấm áp nghĩa tình anh em bóng bàn tứ xứ , anh nhỉ .
Những bức phù điêu bằng đá Non Nước kỷ niệm DÂNNG OPEN của anh nay đã là những kỷ vật quí với anh em cả nước .
Mong sớm có dịp tái ngộ anh ở Sài gòn .

Cảm ơn lời mời chân tình của Dr hong son .có dịp vào sài gòn anh em sẽ gặp nhau .chúc anh và gia đình dồi dào sức khỏe gặp nhiều may mắn trong cuộc sống./.

Song Han

Thượng Sỹ
Liên hoan tổng kết của anh em trong đội

Cảm ơn lời mời chân tình của Dr hong son .có dịp vào sài gòn anh em sẽ gặp nhau .chúc anh và gia đình dồi dào sức khỏe gặp nhiều may mắn trong cuộc sống./.

11g Trưa ngày 20.10 2013 Buối liên hoan tổng kết gặp mặt anh em trong đội tại CLB BBàn Phan châu Trinh Đà nẵng Hết sức thân thiện và vui vẽ Đến dự buổi liên hoan của đội với sự có mặt của A Huỳnh TGĐ công ty Hóa chất Đà nẵng .A Hùng Tổng LĐBB Đà Nẵng
A Trọng GĐ J258 ,A Phê Trưởng ban BBànORG Đà nẵng, An Còi phó Ban BBànORG Đà nẵng,A Long Đài DRT Đà nẵng .Cùng toàn thế anh em trong đội và các bạn đam mê BBàn Đà Nẵng đến dự chung vui ,chuyện trò vui vẽ.
Hình ảnh buổi liên hoan :

Thay mặt anh em trong đội xin cảm ơn các anh đã bỏ chút thời gian đến chung vui cùng đội./.

drmatchetzoola

Đại Tá

Anh Phê đang mút xương gà
An Còi hút thuốc, tà tà nhịp chân
Cả bàn cảm giác lâng lâng
Chúc cho Hóa chất thành công lẫy lừng
Giao lưu, thi đấu không ngừng
Kết thúc một giải tưng bừng liên hoan.

Phúc trắng ơi! Tổng kết liên hoan đúng ngày Phụ nữ VN sao trên hình không thấy bóng dáng bông hồng nào vậy. Khi nào rãnh rỗi, Phúc dẫn đội Hóa chất vào Tam Kỳ cho ace ở đây học tập với nhé. Hẹn!

Song Han

Thượng Sỹ

Anh Phê đang mút xương gà
An Còi hút thuốc, tà tà nhịp chân
Cả bàn cảm giác lâng lâng
Chúc cho Hóa chất thành công lẫy lừng
Giao lưu, thi đấu không ngừng
Kết thúc một giải tưng bừng liên hoan.

Phúc trắng ơi! Tổng kết liên hoan đúng ngày Phụ nữ VN sao trên hình không thấy bóng dáng bông hồng nào vậy. Khi nào rãnh rỗi, Phúc dẫn đội Hóa chất vào Tam Kỳ cho ace ở đây học tập với nhé. Hẹn!

Xin cảm ơn về bài thơ rất hay của Drmatchetzoola.có dịp anh em trong đội sẽ vào Tam Kỳ giao lưu cùng các bạn .Hẹn găp các bạn một buổi giao lưu gần đây./.

Bình luận từ Facebook