Thông tin cập nhật mọi lúc mọi nơi - BÓNG BÀN SƠN TÂY

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sơn Tây – Vĩnh Phúc gần nhau mà em biết ít về Sơn Tây quá...em đang bố trí mấy anh em khá khá chút để sang giao lưu với mọi người....Em sẽ liên lạc trước qua anh Thắng nhé...thân và chúc sức khoẻ cả Box!!!!

ducxuankhanh

Binh Nhì
May khoe khong Giang, lam an the nao, tot ca chu. Sang ben do co danh bong ban duoc khong ? Thinh thoang cau lac bo van nhac den may day, chuc lam an thanh dat nhe, khi nao ve nuoc thi len Xuan Khanh !

Adidas bóng bàn

Binh Nhất
01/04/2013 CLB Cafe số 7 Đốc Ngữ chuẩn bị được thành lập : tiền thân là clb Thị Ủy (quân số khoảng 10 thành viên đa số là cán bộ nhân viên,khối văn phòng)

hollywood

Trung Sỹ
May khoe khong Giang, lam an the nao, tot ca chu. Sang ben do co danh bong ban duoc khong ? Thinh thoang cau lac bo van nhac den may day, chuc lam an thanh dat nhe, khi nao ve nuoc thi len Xuan Khanh !

vag a e kung nho moi nguoi lam cho e gui loi hoi tham moi nguoi nhe.e van danh a oi

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Chiều thứ sáu (Giỗ tổ Hùng Vương) Trung có việc gia đình vè quê chơi. Anh em Sơn Tây ai rỗi bố trí vài trận giao lưu làm nồi lẩu nhỉ? Hy vọng gặp các cao thủ, thấp thủ Sơn Tây.Thanhk.

Adidas bóng bàn

Binh Nhất
Chiều thứ sáu (Giỗ tổ Hùng Vương) Trung có việc gia đình vè quê chơi. Anh em Sơn Tây ai rỗi bố trí vài trận giao lưu làm nồi lẩu nhỉ? Hy vọng gặp các cao thủ, thấp thủ Sơn Tây.Thanhk.
Hiện giờ ST có vài cao thủ như Phương con - CLB Xứ Đoài , Chiến - CLB La Thành ,Thắng Lục Quân thường chơi ở 54 Lê Lợi , Anh Hồng dạo này ít xuất hiện là có thể giao lưu với a Trung được .

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Hiện giờ ST có vài cao thủ như Phương con - CLB Xứ Đoài , Chiến - CLB La Thành ,Thắng Lục Quân thường chơi ở 54 Lê Lợi , Anh Hồng dạo này ít xuất hiện là có thể giao lưu với a Trung được .
Mấy cao thủ này yếu, anh gặp nhiều rồi.Ha Ha. Có còn ai nữa không? ra hàng hết đi em ơi.BiaBiaBia

Adidas bóng bàn

Binh Nhất
Mấy cao thủ này yếu, anh gặp nhiều rồi.Ha Ha. Có còn ai nữa không? ra hàng hết đi em ơi.BiaBiaBia
Hi , ST hàng rau sạch nhưng hơi còi anh Trung ạ .Phương con đang tập trung ôn thi ĐH ,aChiến Tiền Huân phải ở nhà bế con ,có mỗi a Thắng lục quân dạo này đang lên như diều gặp gió ... ^ ^
Anh Trung mà ở nhà đến thứ 7 em tung vua dội bom ra nhé ....

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Hi , ST hàng rau sạch nhưng hơi còi anh Trung ạ .Phương con đang tập trung ôn thi ĐH ,aChiến Tiền Huân phải ở nhà bế con ,có mỗi a Thắng lục quân dạo này đang lên như diều gặp gió ... ^ ^
Anh Trung mà ở nhà đến thứ 7 em tung vua dội bom ra nhé ....
Nếu thứ 7 em về thì đánh sớm đi (khoảng 3.00), kiểm tra xem trình độ B của em ra sao vì lâu ko gặp, năm nay anh đánh C thôi.Bia

thangsontay

Binh Nhì
Chiều nay 5h ra sân Xứ Đoài nhé, ae mình tỷ thí một hai trận xem sao.
A tRUNG TU LAU A DA LA THAN TUONG BB CUA E. LAN DAU DUOC DANH VOI A E CU RUN RUN THE NAO AY. 2-3-2 E THUA O S5 THAT TIEC DAN 9-7 ROUI MA TIEC QUA. CO DIP NAO MONG LAI DUOCTI THI CUNG A DE NANG CAO HIEU BIET HON VE TRAI BONG MINH DAM ME

hollywood

Trung Sỹ
Nhìn ảnh nhận ra anh ngay....vâng có số điện thoại của anh rồi hôm nào đội Box Vĩnh Phúc của em bao gồm (kirara, kmfirecat, tuannc18081988, Trau_Codoc, pingpong_vt, buterfly_linning, tohieu_timoboll...toàn kiếm sắc đấy anh nhé, không phải kèm nhèm như bàn ông trẻ Nhiễm đâuBiaBiaBia) xin sang bên anh học bóng...phải nhờ anh chỉ rồi...

hjx phu tho dua nhju cao thu sag the thi a e son tay danh sao dc chu ban,son tay chung mjh dah bong kem lam chi co ruu ngon thui ban a

Bình luận từ Facebook