Thông báo ! Giao lưu

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Chiều nay, lúc 5g30 tối bạn Vinh của Clb bóng bàn Trung Thành có chuyến công du lên Đà Lạt sau chuyến du đấu tại Phan Rang, sẽ giao lưu cùng clb Bóng Bàn Phường 9 Dalat, Trân trọng kính mời các Anh chị em nào quan tâm (Đặc biệt về Gai) ghé clb Phường 9 cùng giao lưu nhé.

Kế hoạch dự kiến : Sắp xếp Vinh giao lưu cùng:
1. NGUYỄN THẾ ANH

Ø Thành tích trên gian hồ với nghệ danh :Sát Thủ Vô Danh

Ø Combo:

· FH: Xiom

· BH: Made in Chine 1615

· Blade: Sarius

Ø Lối đánh: Block, block nữa, block mãi.

2. TRƯƠNG BÌNH NGUYÊN

Ø Thành danh trên giang hồ với nghệ danh: Nguyên Block

Ø Combo sử dụng:

· FH: Ternery 05

· BH: Dr. Neubauer SUPER BLOCK

· Blade: Sarius tem đồng/ Yinhe T9 pro

Ø Lối đánh: Phòng thủ phản công (Allround style) = Lối đánh máu lửa

3. NGUYỄN VĂN TÀU

Ø Thành danh trên giang hồ với nghệ danh: Tàu Gai

Ø Combo:

· BH: Dr. Neubauer MONSTER

· Blade: Yinhe T9

Ø Lối đánh: Phòng thủ phản công.

4. ĐỖ THANH LỊCH

Ø Thành danh trên giang hồ với nghệ danh: Lịch Superloop

Ø Combo:

· FH: Ternery 64 FX

· Blade: Amurtart

Ø Lối đánh: Công thủ toàn diện

Notes: Tin Đặc Biệt: Bạn Vinh đem theo 1 cái đùi "Cừu" chắc là chiến lợi phẩm khi giao lưu tại thành phố Phan Ranh, anh em sắp xếp để cùng nhàu "chiến" cái đùi "Cừu" này nhé.

vinh_antigai

Trung Uý
Chiều nay, lúc 5g30 tối bạn Vinh của Clb bóng bàn Trung Thành có chuyến công du lên Đà Lạt sau chuyến du đấu tại Phan Rang, sẽ giao lưu cùng clb Bóng Bàn Phường 9 Dalat, Trân trọng kính mời các Anh chị em nào quan tâm (Đặc biệt về Gai) ghé clb Phường 9 cùng giao lưu nhé.

Kế hoạch dự kiến : Sắp xếp Vinh giao lưu cùng:
1. NGUYỄN THẾ ANH

Ø Thành tích trên gian hồ với nghệ danh :Sát Thủ Vô Danh

Ø Combo:

· FH: Xiom

· BH: Made in Chine 1615

· Blade: Sarius

Ø Lối đánh: Block, block nữa, block mãi.

2. TRƯƠNG BÌNH NGUYÊN

Ø Thành danh trên giang hồ với nghệ danh: Nguyên Block

Ø Combo sử dụng:

· Blade: Sarius tem đồng/ Yinhe T9 pro

Ø Lối đánh: Phòng thủ phản công (Allround style) = Lối đánh máu lửa

3. NGUYỄN VĂN TÀU

Ø Thành danh trên giang hồ với nghệ danh: Tàu Gai

Ø Combo:

· BH: Dr. Neubauer MONSTER

· Blade: Yinhe T9

Ø Lối đánh: Phòng thủ phản công.

4. ĐỖ THANH LỊCH

Ø Thành danh trên giang hồ với nghệ danh: Lịch Superloop

Ø Combo:

· FH: Ternery 64 FX

· Blade: Amurtart

Ø Lối đánh: Công thủ toàn diện

Notes: Tin Đặc Biệt: Bạn Vinh đem theo 1 cái đùi "Cừu" chắc là chiến lợi phẩm khi giao lưu tại thành phố Phan Ranh, anh em sắp xếp để cùng nhàu "chiến" cái đùi "Cừu" này nhé.
Lời đầu tiên xin được cảm ơn sự đón tiếp nồng hậu của anh em Đà Lạt, từ việc hướng dẫn đường đi cho đến giới thiệu nơi ăn chốn ở. Tất cả đều rất chu đáo.
Mình vô cùng vinh dự được đến giao lưu với clb Phường 9, và ở đó (dù được cảnh báo trước) nhưng mình vẫn bị sốc nặng khi gặp phải toàn gai là gai. Hơn nữa toàn gai khó chịu. Bạn Tàu Gai đã rất linh hoạt cho mình được đánh với mỗi người một séc. Thành ra cũng học hỏi được nhiều. Điều tiếc nhất là không được xem các trận đấu khác. Mục tiêu của chuyến đi này là "thưởng thức" các lối đánh của anh em sử dụng vợt gai. Ngoài ra cũng là để tôi luyện thêm khả năng chịu trận bằng cách thua càng nhiều càng tốt. CLB Phường 9 đã giúp mình đạt được cả hai mục tiêu này. Đặc biệt hơn các bạn còn bố trí cho mình giao lưu với các em năng khiếu tại CLB Phù Đổng. Có thể nói hai ngày ở Đà Lạt mình đã công tư vẹn toàn.
Một lần nữa cảm ơn Tàu Gai và anh em Đà Lạt. Hẹn gặp lại.

Lâu thấy thớt Đà Lạt im nhỉ các bác, em đang có việc lên đó, không biết thu xếp giao lưu đc không nữa.
Bạn Hangruoi có còn ở Đà Lạt không? Nếu còn ở Đà Lạt thì liên lạc với Nguyên ĐT 0909644359 hoặc Tàu đt 0979353636 ... ghé CLB F9 giao lưu với hội gai cho vui

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bạn Hangruoi có còn ở Đà Lạt không? Nếu còn ở Đà Lạt thì liên lạc với Nguyên ĐT 0909644359 hoặc Tàu đt 0979353636 ... ghé CLB F9 giao lưu với hội gai cho vui

Tiếc quá, em về HN rồi. Vì công việc nên không vác theo hung khí, hẹn dịp khác vậy bác nhé.

superloop

Binh Nhất
phong do cua Tau gai gia cup cac clb tinh lam dong mo rong la cuc dinh. thang ca anh hoang tau clb dau may saigon3/2 va ca cao thu danh gai superblock cua vung tau 4/3.

superloop

Binh Nhất
hix cac ae o phia bac tham gia giai ' cay vot nguoi giao vien nhan dan 2014' nhan xet: hai thanh vien CLB f9 la TRUNG GAI- LICH SUPERLOOP ' su dung ky thuat bong chuyen vao mon bong ban rat hieu qua' da vuot qua doi TUAN-MINH dh quoc gia HA NOI dat huy chuong vang doi nam.

Tàu Gai

Thượng Sỹ
phong do cua Tau gai gia cup cac clb tinh lam dong mo rong la cuc dinh. thang ca anh hoang tau clb dau may saigon3/2 va ca cao thu danh gai superblock cua vung tau 4/3.

Anh Hoàng Tàu của Điện máy Sài Gòn là người rất đẳng cấp, thắng anh ấy là do ảnh nhường thôi. Còn thắng Tuấn gai của Vũng Tàu là do Tuấn chưa thích nghi khí hậu ở Dalat

Bình luận từ Facebook