Thông báo danh sách bổ sung vđv chính thức của các đội vào vòng 8

ngphe

Moderator
Kính gửi các đội trưởng !
BTC đồng ý với việc bổ sung vđv Mậu Hà hạng A1 của đội Phúc An Tân .Kinh thông báo để các anh chị em được biết.
TBTC
Nguyễn Phê

Last edited:

ngphe

Moderator
Kính gửi các đội trưởng !
V/ việc bổ sung vđv của đội Đoàn Kết
Theo đề xuất của đội Đoàn Kết xin bổ sung vđv Nguyễn Hữu Tín hạng C2 . BTC đồng chấp nhận với việc bổ sung trên .
TBTC
Nguyễn Phê

Last edited:

hungiraqdn

Đại Uý
Hôm qua thứ 5 ngày 14/8 mình có xem Hà DL đánh với Nam Nghệ, quả đánh rất chắc bóng , chịu đòn dai thích thì kết thúc bằng quả giật bén thuận tay, trình này A1 của ĐN có phần còn phải theo về kỹ thuật ..! nên để A1 cho xứng với đẳng cấp của Hà đánh với phong trào ĐN.

luanvuong2910

Trung Uý
Đội đoàn kết xin bổ xung vận đông viên Tô Minh Thành theo nguyện vọng của bác tham gia giao lưu cho vui,năm nay thuộc u60 vào hạng b2 ,mong ban tổ chức chấp thuận, em cam đoan bac thành chỉ tầm c1 ,b2 mềm vì em đã từng giao lưu nên biết,bổ sung vào đội mong muốn cho bác cùng giao lưu.

thanhchuatau

Đại Uý
Đội đoàn kết xin bổ xung vận đông viên Tô Minh Thành theo nguyện vọng của bác tham gia giao lưu cho vui,năm nay thuộc u60 vào hạng b2 ,mong ban tổ chức chấp thuận, em cam đoan bac thành chỉ tầm c1 ,b2 mềm vì em đã từng giao lưu nên biết,bổ sung vào đội mong muốn cho bác cùng giao lưu.
Lô õ nåm nay chú u49 ko phåi u60 dâu

ngphe

Moderator
Kính gửi đội trưởng các đội !
BTC đồng ý bổ sung vđv Tô Minh Thành B2 vào đội đoàn Kết
TBTC
Nguyễn Phê

Bình luận từ Facebook