TIBHAR Việt Nam Thơm tư vấn anh chút

tibhar_vn

Thượng Tá
Hôm nay test thử Target sound thấy hơp,nhờ em @tibhar_vn tư vấn mút nào cứng hơn chút và nhẹ được càng tốt :) thanks em
Chào anh!
Lâu lắm rồi mới lại nói chuyện với anh :)
Anh muốn tìm mút cứng và nhẹ hơn Target sound của Tibhar ạ?
Evolution EL-P có thể sẽ phù hợp với tiêu chí của anh, hôm nào a rảnh qua bên em lấy mặt Evolution EL-P và Evolution MX về thử đi anh (mặt cũ thôi :p)

phi hung

Đại Tá
Chào anh!
Lâu lắm rồi mới lại nói chuyện với anh :)
Anh muốn tìm mút cứng và nhẹ hơn Target sound của Tibhar ạ?
Evolution EL-P có thể sẽ phù hợp với tiêu chí của anh, hôm nào a rảnh qua bên em lấy mặt Evolution EL-P và Evolution MX về thử đi anh (mặt cũ thôi :p)
Chiều nay em về mấy giờ a đợi gần nhà cho tiện ;) dạo này im hơi nặng tiếng kill

tibhar_vn

Thượng Tá
Chiều nay em về mấy giờ a đợi gần nhà cho tiện ;) dạo này im hơi nặng tiếng kill
Chiều nay đi làm về em lại qua Gia Lâm giao lưu với mấy anh em rồi anh à.
Dạo này lên diễn đàn bị mấy anh em trêu quá đà quá nên cũng hơi buồn 1 chút, ít online hơn anh à.

phi hung

Đại Tá
Chiều nay đi làm về em lại qua Gia Lâm giao lưu với mấy anh em rồi anh à.
Dạo này lên diễn đàn bị mấy anh em trêu quá đà quá nên cũng hơi buồn 1 chút, ít online hơn anh à.
Sang bên a T ah,uh trêu nhìu mất duyên khó lấy chồng đới :) đc chính xác ở đâu a chạy qua được a alo trước

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Té nước vào bánh đa hả ? Hôm qua anh không đi được, vì phải giao cái vợt cho @ngochan84 chứ lại thất hẹn với @phantom0011 thì anh em bảo mình lươn khươn, mệt lắm.

Hoa kiểu gì chả có mùi,:p chắc là thơm,:eek: nhưng thơm thì chưa chắc đã là hoa, trừ một số CÁI Thơm nhỉ ?:D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook