Thỏa " Gấu " Thanh Hóa và bóng bàn Apaco

Duongapaco

Đại Tá
Sáng mai tại nhà thi đấu công ty Apatit VN sẽ diễn ra lễ khai mạc giải bóng bàn cầu lông công ty năm 2014, đây là lần đầu tiên Thoả Gấu tham gia bóng bàn do công ty tổ chức
Giải này Thoả tham gia hai nội dung: Đơn nam và đôi nam ( cặp với Nguyễn Xuân Mình cùng chi nhánh KT2 )
Ở nội dung đơn nam: Thoả sẽ phải đối đầu với hai VĐV trẻ của công ty là: Đỗ Thành Nam của Tuyển Tằng Loong và Đỗ Mạnh Hiệp của Tuyển Bắc Nhạc Sơn, hàng ngày Thoả đều chấp hai bạn này 3 quả nhưng trong đấu giải tâm lý khác đấu chơi hàng ngày vì thế nếu Thoả chủ quan khinh địch thì ko biết kết quả sẽ như thế nào nữa ( năm 2010 Vinh gai gặp Nam trong trận chung kết do chủ quan cũng đã tý nữa thì thua Nam )
Ở nội dung đôi nam: Thoả cặp đôi với Minh, trong nội dung này có các đôi nam trẻ khác là: Hiệp + Khanh Tuyển BNS, Nam + Hưu Tuyển TL cũng không phải phải tầm thường nếu hở miếng ra thì hai đôi này cũng sẽ làm nên chuyện
Hy vọng giải đầu tiên này thi đấu tại công ty Thoả sẽ dành hai giải nhất một cách xứng đáng

Duongapaco

Đại Tá
Đã ba ngày nay Thỏa gấu thua trận ( 1 trận đôi nam nữ, 2 trận đơn nam ) xem ra thì biết Thỏa vừa thay mặt vợt phải mới có vẻ chưa quen tay lắm thì phải

Dũng Gai

Moderator
Đã ba ngày nay Thỏa gấu thua trận ( 1 trận đôi nam nữ, 2 trận đơn nam ) xem ra thì biết Thỏa vừa thay mặt vợt phải mới có vẻ chưa quen tay lắm thì phải
Chắc món bóng đá thôi anh ơi. Muốn đánh hay thì ngủ phải đủ, rất quan trọng.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay không thấy Thoả ra chơi mọi người bảo cháu nó đau vai nghỉ mấy hôm cho khoẻ để đấu giải công đoàn tỉnh tuần này

Duongapaco

Đại Tá
bac' ma co them vai clip cho anh e xem ban ay choi bb thi co le topic se duoc quan tam nhieu hon :D:D:D
Mình chỉ chụp ảnh đc thôi bạn ơi, quay video thì đc nhưng đưa lên lâu lắm. Hy vọng trong thời gian sau này mình sẽ nghiên cứu để phuc vụ các bạn nhé

tuanoc_yendinh_thanhhoa

Thượng Sỹ
chào thằng em.lâu lắm rồi anh lại dc nghe đến tên của chú.thằng em chinh chiến và cũng là đối thủ của anh từ cấp 2 đến hết cấp 3.trận gần đây nhất giữa anh và chú từ năm 2003.anh thắng chú 3-0 sau 11 năm anh vẫn chơi bóng đều.nếu về thanh hóa hi vọng anh em gặp nhau giao lưu 1 trận.h anh đang ở thanh hóa và nằm trong trình b của thanh hóa.chúc chú công tác tốt và duy trì niềm đam mê

kaka tran

Thượng Sỹ
chào thằng em.lâu lắm rồi anh lại dc nghe đến tên của chú.thằng em chinh chiến và cũng là đối thủ của anh từ cấp 2 đến hết cấp 3.trận gần đây nhất giữa anh và chú từ năm 2003.anh thắng chú 3-0 sau 11 năm anh vẫn chơi bóng đều.nếu về thanh hóa hi vọng anh em gặp nhau giao lưu 1 trận.h anh đang ở thanh hóa và nằm trong trình b của thanh hóa.chúc chú công tác tốt và duy trì niềm đam mê
Trận chiến từ năm nào a vẫn nhớ ah ,Thế thì có đk gặp lại e sẽ đòi nợ lại đấy :)) a nay về TH công tác rồi hả.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay 13-3 Thoả gấu sẽ ra sân thi đấu 1 trận màu với Hưng Ronnando, kèo độ là một mâm thịt ngựa tươi xèo trị giá 1.000 K, chúc Thoả gấu thi đấu tự tin và dành chiến thắng

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Trận thi đấu với Hưng Ronando Thỏa gấu đã dành chiến thắng với tỷ số 3-2 đầy khó khăn trong 2 séc đầu, nhưng 3 séc sau Thỏa đã thi đấu xuất sắc và chiến thắng khá đậm ( 7-11, 11-13, 11-7, 11-7, 11-1 ). Chúc mừng Thỏa gấu nhé
Sẽ còn trận lượt về diễn ra tại CLB Nhạc Sơn, hy vọng trong trận lượt về Thỏa vẫn chiến thắng

Duongapaco

Đại Tá
Giải vô địch tỉnh Lào Cai mở rộng năm 2015 vừa kết thúc, trong nội dung thi đấu đơn nam loại trực tiếp Thỏa gấu gặp Nguyễn Mạnh Hà CLB BBC do chủ quan nên Thỏa đã thua Hà 2 séc đầu, Thỏa đã cố gắng gỡ đc 3-3 nhưng do cóng đã thua Hà trong séc 7 và bị loại không có giải đơn. Đây là bài học và kinh nghiệm cho Thỏa và anh em chơi bóng bàn của CLB, vì bình thường Thỏa có thể chấp Hà từ 2-3 quả mà trận này lại thua

Duongapaco

Đại Tá
Cách đây hơn ba tháng Thoả gấu chơi đá bóng và không may bị gãy xương con tay phải, sau một thời gian điều trị và nghỉ tập bóng bàn bây giờ Thoả đã đi tập lại rồi, chưa biết bao giờ Thoả mới lấy lại đc phong độ ngày trước đây

Bình luận từ Facebook