Thỏa " Gấu " Thanh Hóa và bóng bàn Apaco

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
Không biết bạn thoả này có đấu nổi NAM ở ĐẠM HÀ BẮC không nhỉ? vì cũng không lâu nữa là có giải toàn miền của TĐ HCVN tổ chức vòng chung kết bác YÊN nhỉ?

Duongapaco

Đại Tá
Không biết bạn thoả này có đấu nổi NAM ở ĐẠM HÀ BẮC không nhỉ? vì cũng không lâu nữa là có giải toàn miền của TĐ HCVN tổ chức vòng chung kết bác YÊN nhỉ?
Nam Đạm Hà Bắc chơi thiên về phòng thủ ( và phòng thủ xa bàn cực tốt ), còn Thoả chơi ôm bàn tấn công nhưng khi cần phòng thủ cũng rất hay. Theo mình nếu hai bạn này gặp nhau trong một trận chung kết bóng bàn trẻ của ngành hoá chất VN thì rất đáng xem đấy, còn trình thì rất khó dự đoán vì mỗi người mỗi kiểu mà bạn. Năm nay Tập đoàn sẽ tổ chức vòng chung kết toàn ngành HCVN ( nghe đâu Đạm HB đăng cai thì phải ) nhưng Thoả mới tuyển nên vòng loại khu vực miền bắc chưa tham gia nên vòng chung kết sẽ ko được thi đấu ( chờ đợi giải năm 2015 thôi )

Duongapaco

Đại Tá
Anh phước điện lực liệu có được xếp B diễn đàn ko? nghe nói Vinh gai đánh hay nhưng ko biết gặp a phước thì ai sẽ thắng nhỉ?
Phạm Hữu Phước trình tương đượng hạng B diễn đàn đấy, Phước chơi khéo léo chặn đẩy tốt giật rất dẻo nhưng do ít tập luyện nên Vinh gai vượt lên trên Phước rồi. Lào Cai hiện nay Vinh gai là số 1, Phước số 2, Thoả, Đức con, Bình lô đồng số 3 đấy bạn, đấy là 5 cao thủ nhất Lào Cai hiện nay

Bình luận từ Facebook