Thỏa " Gấu " Thanh Hóa và bóng bàn Apaco

Duongapaco

Đại Tá
Trần Quang Thỏa sinh ngày 13 tháng 10 năm 1990
- Quê quán: Thị Trấn Bến Sung, huyện Như Thành, tỉnh Thanh Hóa
- Hiện đang cư trú tại: Phường Pom Hán, thành Phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
- Nghề nghiệp: Cử nhân Tài chính Doanh nghiệp
- Chiều cao: 1,73 mét
- Cân nặng: 57 kg ( hơi gầy tý )
- Số điện thoại di động: 0982.612.758
Thỏa có biệt hiệu: Thỏa " Gấu " cái biệt hiệu ấy không biết có tự bao giờ, có lần mình đặt cho Thỏa cái tên: Thỏa " Sếu" vì Thỏa cao gầy như con Sếu thì thấy Thỏa bảo: Ở Thanh Hóa cháu có biệt danh là: Thỏa " Gấu " nên bác cứ gọi cháu là Thỏa " Gấu " bác nhé. Bóng bàn Thanh Hóa có hai biệt hiệu " Gấu " đó là: Thỏa và Tuấn, khi hai bạn này cặp đôi đấu giải thành đôi: Song Gấu rất hay. Tuấn " Gấu " nay vào Sài Gòn công tác và rất lên tay, Tuấn có thể chấp Thỏa 2 đến 3 quả, trình Tuấn có thể ngang hoặc trên Vinh gai Lào Cai tý chút
Hiện Thỏa đã tốt nghiệp Học viện Tài chính Kế toàn Hà Nội, đang xin vào công ty Apatit Việt Nam công tác lâu dài, trong khi chờ HĐ tuyển dụng chính thức, Thỏa đang đi làm Kế toán tại Xí nghiệp Khai thác 2 của công ty Apatit Việt Nam
Đối với bóng bàn: Khi còn nhỏ Thỏa có học năng khiếu một thời gian ở Thành phố Thanh Hóa, nên động tác kỹ thuật và các quả đánh của Thỏa tương đối đủ cả, theo đánh giá của mình hiện Thỏa trong tốp 5 cầu thủ bóng bàn xuất sắc nhất tỉnh Lào Cai hiện nay, tuy nhiên người Thỏa cao gầy, nên khi thi đấu Thỏa chưa có độ dẻo như người bạn Tuấn " gấu " TH
Thỏa có quả giao bóng đa dạng và khá xoáy, quả bạt và giật phải khá tốt, quả trái rất mạnh khi lắc cổ tay, chiến thuật tấn công và phòng thủ ổn định, còn những yếu điểm trong thi đấu bóng bàn của Thỏa thì phải đấu với Thỏa mọi người mới biết hết được !
Tính tình của Thỏa hiền lành, ngoan ngoãn hoạt bát dễ gần, Thỏa muốn kết bạn với tất cả anh chị em cô bác trong làng bóng bàn Lào Cai ( bật mý: Thỏa chưa có người thương )
Hy vọng Thỏa còn trẻ công tác tốt, chịu khó tập luyện bóng bàn thường xuyên để góp phần chung tay xây dựng bóng bàn Apatit Việt Nam và bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển

Last edited:

Tú Cơ

Binh Nhì
Trần Quang Thỏa sinh năm 1990 ở Thị Trấn Bến Sung, huyện Như Thành, tỉnh Thanh Hóa
- Chiều cao: 1,73 mét
- Cân nặng: 57 kg ( hơi gầy tý )
- Số điện thoại di động: 0982.612.758
Thỏa có biệt hiệu: Thỏa " Gấu " cái biệt hiệu ấy không biết có tự bao giờ, có lần mình đặt cho Thỏa cái tên: Thỏa " Sếu" vì Thỏa cao gầy như con Sếu thì thấy Thỏa bảo: Ở Thanh Hóa cháu có biệt danh là: Thỏa " Gấu " nên bác cứ gọi cháu là Thỏa " Gấu " bác nhé. Bóng bàn Thanh Hóa có hai biệt hiệu " Gấu " đó là: Thỏa và Tuấn, khi hai bạn này cặp đôi đấu giải thành đôi: Song Gấu rất hay. Tuấn " Gấu " nay vào Sài Gòn công tác và rất lên tay Tuấn có thể chấp Thỏa 2-3 quả, trình Tuấn có thể ngang hoặc trên Vinh gai Lào Cai tý chút
Hiện Thỏa đã tốt nghiệp Học viện Tài chính Kế toàn Hà Nội, đang xin vào công ty Apatit Việt Nam công tác lâu dài, trong khi chờ HĐ tuyển dụng chính thức, Thỏa đang đi làm Kế toán tại Xí nghiệp Khai thác 2 của công ty
Đối với bóng bàn: Khi còn nhỏ Thỏa có học năng khiếu một thời gian ở Thành phố Thanh Hóa, nên động tác kỹ thuật và các quả đánh của Thỏa tương đối đủ cả, theo đánh giá của mình hiện Thỏa trong tốp 5 cầu thủ bóng bàn xuất sắc nhất tỉnh Lào Cai hiện nay
Thỏa có quả giao bóng đa dạng và khá xoáy, quả bạt và giật phải khá tốt, quả trái rất mạnh khi lắc cổ tay, chiến thuật tấn công và phòng thủ ổn định, còn những yếu điểm trong thi đấu bóng bàn của Thỏa thì phải đấu với Thỏa mọi người mới biết được !
Tính tình của Thỏa hiền lành, ngoan ngoãn hoạt bát dễ gần, Thỏa muốn kết bạn với tất cả anh chị em cô bác trong làng bóng bàn Lào Cai ( bật mý: Thỏa chưa có người thương )
Hy vọng Thỏa còn trẻ công tác tốt, chịu khó tập luyện bóng bàn thường xuyên để góp phần chung tay xây dựng bóng bàn Apatit Việt Nam và bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển

Tóm lại Thỏa Gấu là ở Thanh Hóa hay Lào Cai vậy
chủ thớt

Duongapaco

Đại Tá
Cảm ơn bạn trẻ đã ghé xem và đọc bài viết này nhiều nhé. Trần Quang Thỏa ( Thỏa Gấu ) quê ở Thanh Hóa, hiện đang công tác tại Lào Cai ( hình như bạn chưa đọc kỹ bài viết thì phải )

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
oh.thằng bạn mình.lên lào cai công tác tốt và tập luyện chăm chỉ nha ku.cộng đồng bóng bàn ở LÀO CAI vui quá.hy vọng có dịp được lên LC giao lưu với mọi người.:zingme60:

Duongapaco

Đại Tá
oh.thằng bạn mình.lên lào cai công tác tốt và tập luyện chăm chỉ nha ku.cộng đồng bóng bàn ở LÀO CAI vui quá.hy vọng có dịp được lên LC giao lưu với mọi người.:zingme60:
Hôm qua Thỏa đi Sa Pa cùng đội văn nghệ xí nghiệp rồi cháu nhé, chiều nay mới về. Chú biết cháu là bạn Thỏa ở Thanh Hóa và hiện nay cháu đang ở Sài Gòn, cháu chơi bóng bàn rất hay. Hy vọng được đón tiếp cháu tại Lào Cai nhé

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
Hôm qua Thỏa đi Sa Pa cùng đội văn nghệ xí nghiệp rồi cháu nhé, chiều nay mới về. Chú biết cháu là bạn Thỏa ở Thanh Hóa và hiện nay cháu đang ở Sài Gòn, cháu chơi bóng bàn rất hay. Hy vọng được đón tiếp cháu tại Lào Cai nhé

Dạ. cháu cũng hy vọng có dịp được tới lào cai giao lưu lưu và được gặp mọi người ạ.
cháu cám ơn trước ạ.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Thỏa gấu đã thi đấu với Long dao phay một trận màu nho nhỏ, Thỏa chấp Long 2 quả và kết quả Thỏa gấu thắng Long dao phay

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay có khách ở Hà Nội lên Lào Cai công tác có nhã ý giao lưu bóng bàn với anh em Lào Cai, Thỏa Gấu chuẩn bị cùng bác tiếp khách nhé

Duongapaco

Đại Tá
Sáng mai Thỏa gấu sẽ lần đầu ra mắt thi đấu một giải chính thức tại Lào Cai đó là giải bóng bàn khối doanh nghiệp sản xuất Công nghiệp tỉnh Lào Cai trong màu áo công ty Apatit Việt Nam, tại giải này Thỏa gấu sẽ thi đấu 2 nội dung: Đơn nam và đôi nam nữ ( cặp đôi với Trang Mía ). Giải này có cao thủ: Phạm Hữu Phước điện lực thi đấu trong thành phần của Phân xưởng điện 110 Kv thuộc công ty xây lắp điện Miền Bắc. Hy vọng Thỏa và Phước sẽ gặp nhau tại trận chung kết đơn nam lứa tuổi < 35 vào sáng ngày 10.10.2013 tại nhà thi đấu mới tỉnh Lào Cai ( Phường Bắc lệnh ). Xin mời các bạn yêu thích bóng bàn Lào Cai đến xem và cổ vũ cho 2 cao thủ thi đấu

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Hy vọng trận chung kết giải bóng bàn khối doanh nghiệp sản xuất công nghiệp lứa tuổi < 35 sẽ diễn ra giữa:
Phạm Hữu Phước điện lực cây vợt số 2 Lào Cai và Trần Quang Thỏa ( Thỏa gấu ) CLB APT cây vợt trong tốp 5 Lào Cai sẽ hứa hẹn đây là một trận thi đấu sôi nổi từ phút đầu đến phút cuối
Dự kiến: Phước thắng: 3-1 và dành chức vô địch, nhưng không loại trừ sẽ có bất ngờ sảy ra

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Thỏa gấu và Trang mía cặp đôi nam nữ của CLB APT hứa hẹn nhiều triển vọng trong các giải bóng bàn của tỉnh Lào Cai và Tập đoàn Hóa chất Việt Nam

Last edited:

Bình luận từ Facebook