thêm 1 dòng gai thủ " Ma thuật " sắp xuất hiện tại Việt Nam

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Dòng gai " Magic " hãng SUGAR được thiết kế công nghệ - tính năng đúng với tên sản phẩm . ^_^
Đây là sản phẩm tạo ra những đường bóng " ma thuật " :D cho ngưòi sử dụng.

- Dòng gai này là sản phẩm được thiết kế mà có thể hiểu theo nghĩa người chơi là " Magic " - " Phù thủy " cho những đường bóng . ^_^

- Magic hãng bóng bàn chuyên sản xuất dòng gai phòng thủ ( gai dài ) - Đây là 2 bản mặt gai chuyên dụng được giới mộ điệu gai rất ưa thích bởi công năng - giá thành - độ bền !

- Sản phẩm công nghệ thế hệ 40+ này đã được Dũng Cửu Shop đại diện .

- Hợp đồng văn bản trao quyền độc quyền phân phối cho Dũng Cửu tại thị trường Việt Nam và lô hàng đang trên đường về Việt Nam trong 10 ngày tới phục vụ anh em mộ điệu chơi gai thủ .

- Thêm nhiều sự lựa chọn , sản phẩm để người chơi lựa chọn với công năng , với nhiều hãng công nghệ mới để ngưòi chơi lựa chọn sản phẩm có giá :250.000 đ

Theo như thông tin hãng MAGIC đưa ra có 2 dòng sản phẩm :
- 1 ) Magic -23 : 250k
Dòng gai nhỏ , xếp sát nhau theo dạng " BLOCK " dòng này đầu trơn

- 2) Magic -66 : 290 k
Dòng gai chân to - dài , nhám tốc độ nhanh hơn có thể phòng thủ và vẫn đẩy tấn công
đường bóng do gai magic - 66 tạo ra có độ lắc và chuội khá khó chịu

- Thế hệ gai này chất lượng bền . :)
2015-10-02 17.04.51.png

2015-10-02 16.41.12.png

2015-10-02 16.43.36.png

2015-10-02 16.56.11.png

2015-10-02 16.48.21.png

2015-10-02 16.50.37.png

2015-10-02 16.55.04.png

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Vote ITTF cấm đánh mặt gai.
Thua nhiều cay quá:(
:(:(
Điều này không bao giờ xảy ra bác ơi :D
Gai là 1 phần không thể thiếu của bộ môn bóng bàn . :D
Trong top 100 thế giới cả nam và nữ rất nhiều vdv chơi gai .
Gai giúp cho những người sức yếu , cao tuổi , cứng - cảm giác kém - phản xạ chậm- khiếm khuyết do ko đc tập bài bản cân bằng trong cuộc chiến đối kháng . :D
- Điều hay của bộ môn bóng bàn khác hẳn các bộ môn khác chính là 1 cụ từ 60 đến 85 tuổi vẫn chiến đấu sằng phẳng với lớp trẻ trong cuộc chơi đối kháng 1 mất 1 còn như vậy bác có thêm đối thủ để chiến đấu còn je :D
Ngưòi chơi gai giúp người chơi mút hiểu hơn về xoáy ^_^

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Chuyên gia tư vấn cho chuẩn vào nhé! Sar + Chaos 1.2mm ko oánh đc đâu! :D
Sadius dành cho chơi gai tấn công . Thường chơi gai chaos hay đa phần các dòng gai nhất là gai phòng thủ họ chọn dán ko lót và lót đến 0.6mm.
Dán gai chaos 1.2 mm thì vừa đẩy được cũng vừa thủ được . Còn ko oánh dc đâu thì cũng khó nói người chơi dc người ko ^_^ thường các dòng gai để dc hay ko dc cứ phải dùng thử .
Em tư vấn bác chơi gai chaos 1.2 mm à ^_^ thường dòng gai thủ em ít tư vấn ai vì e chưa chơi dc thành thạo hầu hết em tư vấn gai tấn công vì gai tấn công em đánh cũng xấp xỉ mút ^_^ còn gai thủ thì ai thích dòng nào em bán để anh em chơi dòng đó mỗi người mấy loại tha hồ đánh thử :D
Bác chơi sadius về bản chất chơi gai thủ đã hơi ngược rồi nên phải thử để tìm ra loại hợp thôi :)
Còn tư vấn thì cũng chỉ đạt đến mức độ nào đó " chuẩn hay không chuẩn " còn phụ thuộc ở sự thích ứng với người sử dụng nữa :)

Last edited:

Ex_Hai05

Đại Uý
Sadius dành cho chơi gai tấn công . Thường chơi gai chaos hay đa phần các dòng gai nhất là gai phòng thủ họ chọn dán ko lót và lót đến 0.6mm.
Dán gai chaos 1.2 mm thì vừa đẩy được cũng vừa thủ được . Còn ko oánh dc đâu thì cũng khó nói người chơi dc người ko ^_^ thường các dòng gai để dc hay ko dc cứ phải dùng thử .
Em tư vấn bác chơi gai chaos 1.2 mm à ^_^ thường dòng gai thủ em ít tư vấn ai vì e chưa chơi dc thành thạo hầu hết em tư vấn gai tấn công vì gai tấn công em đánh cũng xấp xỉ mút ^_^ còn gai thủ thì ai thích dòng nào em bán để anh em chơi dòng đó mỗi người mấy loại tha hồ đánh thử :D
Bác chơi sadius về bản chất chơi gai thủ đã hơi ngược rồi nên phải thử để tìm ra loại hợp thôi :)
Còn tư vấn thì cũng chỉ đạt đến mức độ nào đó " chuẩn hay không chuẩn " còn phụ thuộc ở sự thích ứng với người sử dụng nữa :)
Sar chơi gai thủ hay nhưng lót < 0.7mm thôi bạn D9 ạ. Mình mua ủng hộ bạn, tính là ko chơi đc thì chuyển cốt khác hoặc bóc lót ra. Nhưng gai đó, với lót 1,2mm, rất nảy chắc là dành cho cốt all hay def, bóc lót ra thì quá khó :confused:. Vài thông tin cho bạn để tư vấn cho khách hàng.

HaQuocLinh

Thượng Tá
Về vấn đề hợp hay không hợp với mỗi người chơi gai thường rất khác nhau, cũng là miếng gai đó nhưng do khẩu vị khác nhau họ sẽ chơi cốt khác nhau nên cách hay nhất là rước nàng magic về dinh rồi thử thôi. Ngay cả cùng 1 người chơi dù so sánh 2 miếng gai khác nhau nhưng một người chuyên cắt lót dày sẽ nói khác người chuyên ôm bàn lót mỏng khi so sánh 2 miếng gai, người chuyên tấn công sẽ ưu tiên chọn những miếng dễ công và ngược lại. Nhưng dù sao cũng rất muốn nghe các bạn rờ viu về miếng gai mới này so với vài miếng gai khác cũng là 1 kênh để biết thêm, nhưng nhanh nhất vẫn là thử trực tiếp với nó! chơi gai có cái vui là chỗ đó!

Bình luận từ Facebook