Thay lời muốn nói

ngphe

Moderator
THAY LỜI MUỐN NÓI :​

Kính thưa toàn thể các anh chị em và các bạn !

Giải “ Đà Nẵng Open 2012 “ đã kết thúc ,thay mặt ban tổ chức tôi xin gởi đến các bạn vân động viên trong nước và nước ngoài lời cảm ơn trân trọng ,vì lòng mến mộ diễn đàn cũng như tinh thần ham mê thể thao các bạn đã không ngại đường xa khó nhọc về tham dự .

-Tôi cũng xin gởi lời cám ơn đến các nhà tài trợ Vàng Xiom - tài trợ bạc Donic –Đồng tài trợ Stiga-Tibhar – cty Côn Sơn…cùng các cá nhân ..đã giúp đỡ về mặt vật chất để giải được thành công như ngày hôm nay .

-Và không thể thiếu các anh em tình nguyện viên trong ban tổ chức .Đã nhiệt tình làm công tác tiếp thị các sản phẩm của giải góp phần quảng bá về mặt tinh thần cũng như tăng nguồn thu tài chính cho giải : Anh Dr Hồng Sơn – anh Hưng Metri -Anh Hà cuongphong Nitaku ….Các anh như những bông hoa tươi thắm trong vườn hoa Thiện nguyện đã không quản thân cò lặn lội đi khắp nơi mời chào sản phẩm …

-Và tôi cũng xin bày tỏ lòng biết ơn đến sự giúp đõ quí báu của anh Lê Minh Hùng ,chủ tịch liên đoàn bóng bàn tp Đà Nẵng ,chị Lê thị Mỹ Hạnh Tổng thư ký .Đã đồng hành cùng tôi chia sẻ sự khó nhọc trong công việc để có được thành công như ngày hôm nay .

-Đặc biệt hơn tôi sẽ không thể trở thành một trưởng ban tổ chức đang viết những lời cám ơn gởi đến quí vị .Nếu không có sự đồng ý đề cử cũng như giúp đỡ ,kết hợp trong công việc của Admin Đoàn Tiến Dũng và Anh Tống Đức Thuận –Xin gửi đến hai anh lời trân trọng cám ơn !
Cuối cùng tôi cũng xin cám ơn toàn thể các anh chị em đã góp phần giúp đỡ trực tiếp hay gián tiếp để giải đấu được thành công như ngày hôm nay .

Thưa toàn thể anh chị em !
Bấp chấp mọi khác biệt .Chúng ta đến với nhau bằng công tác thiện nguyện –Trong cuộc sống còn bộn bề lo toan ,còn chật vật với những nổi lo về cơm áo gạo tiền ,và còn nhiều nổi đau không thể biết trước ..Nhưng một mai khi nhìn lại đời mình ,bạn sẽ nhận ra rằng những khoảnh khắc bạn sống thực sự chính là khi bạn hành động theo tiếng nói từ con tim mình .
Và những điều đơn giản mà tốt đẹp trong cuộc sống là những thứ có thể diễn đạt chỉ bằng một từ “ Hành động . “
Trước thềm năm mới .Tôi xin kính chúc các anh chị em có nhiều niềm vui –Hạnh phúc và thành đạt !

Last edited by a moderator:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Và tất cả AE từ khắp mọi miền đất nước cũng như ở Hải ngoại về tham dự Đà nẵng Open 2012 đều rất trân trọng cám ơn các ACE Đà nẵng :Anh Phê,anh Minh Hùng.chị Hạnh,anh Phúc,bác Hùng irag,An còi ..đã cố gắng tạo điều kiện cho chúng ta được thi đấu trong 1 nhà thi đấu đẹp nhất VN,sự đóng góp hết mình của các anh các chị đã góp phần quan trọng để giải đấu thành công rực rỡ .Cũng Xin cám ơn Ban G Đ nhà thi đấu Tiên sơn và lực lượng phục vụ cũng như đội ngũ trọng tài đã o quản giờ giấc phục vụ hết mình cho giải đấu .Ấn tượng Đà nẵng open 2012 sẽ o thể nào quên

Last edited:

admin

Administrator
Staff member
Nhớ lại thời gian chuẩn bị cho Đà Nẵng Open, đã có nhiều ý kiến nghi ngờ về khả năng của anh Phê. Ngay cả em cũng đã có những lúc lo ngại vì anh chưa làm giải Diễn đàn bao giờ. Nhưng đến giờ anh đã nhận được sự tin yêu của mọi người. Anh là một người tốt và rất sâu sắc, em từ lâu đã coi anh như người anh của mình. Cầu mong cho anh gặp nhiều may mắn trong cuộc đời, giữ mãi ngọn lửa đam mê, yêu bóng bàn, yêu cuộc sống.

Bình luận từ Facebook