thầy giáo đam mê bóng bàn

teachermaths

Binh Nhất
xin chào các bạn yêu bóng bàn .
Rất vui được làm quen và giao lưu với các bạn đồng nghiệp trong toàn tỉnh có chung niềm đam mê bóng bàn.
Nếu có dịp qua trường THPT Thạch Kiệt xin kính mời các bạn vào thăm cơ quan tôi, cùng giao lưu, chia sẻ niềm đam mê bóng bàn.
Dù điều kiện cơ sở vật chất còn nhiều thiếu thốn, nhưng chúng tôi rất giàu tình cảm.Rất yêu bóng bàn

Trau_CoDoc

Trung Uý
Rất vui được làm quen và giao lưu với các bạn đồng nghiệp trong toàn tỉnh có chung niềm đam mê bóng bàn.
Nếu có dịp qua trường THPT Thạch Kiệt xin kính mời các bạn vào thăm cơ quan tôi, cùng giao lưu, chia sẻ niềm đam mê bóng bàn.
Dù điều kiện cơ sở vật chất còn nhiều thiếu thốn, nhưng chúng tôi rất giàu tình cảm.Rất yêu bóng bàn

Thế này thì chỉ giao lưu với đồng nghiệp còn không phải đồng nghiệp thì không giao lưu à bác ơi @@ :(

kirara

Moderator
Tiếc quá, mình là đồng nghiệp nhưng lại khác tỉnh, hix....

longo

Trung Sỹ
tôi cũng là đồng nghiệp nữa nè...thầy giáo chơi bong bàn cũng nhiều vô khối...chào các bác...tôi ở Saigon..hihiih

yêu_bóng_bàn

Thượng Sỹ

Có phải anh cường đấy không em hiếu nè hehe

vutatthanh1208

Thượng Sỹ

Mình cũng là Gv nhưng khác tỉnh. Mình ở Quảng Ninh. Chúc các nhà giáo đánh bóng bàn hay và mạnh khỏe....

dantoon

Trung Sỹ
chào em, THPT thạch kiệt thuộc huyện Tân Sơn , Khi nào lên tân sơn ghé vào trường anh giao lưu nhé. Trình gà thôi nhưng tình cảm là chính.ok

Em cũng hạng ruồi thôi anh ạ, đánh thì ít mà hô thì nhiều. Hẹn a có dịp thì giao lưu

hoanganhauto

Thượng Sỹ
tôi cũng là đồng nghiệp nữa nè...thầy giáo chơi bong bàn cũng nhiều vô khối...chào các bác...tôi ở Saigon..hihiih

chào các Thầy! thêm một đồng nghiệp nữa nè....nhưng em ở Bình Duơng thỉng thoảng mới về Sài Gòn chơi..., hay mình lập hội bóng bàn dành cho anh em công tác trong ngành giáo dục nhỉ.....

dantoon

Trung Sỹ
Em ở thanh Ban đã lên thị xã chơi bóng chưa. có biệt Hùng Thanh Hà không? hiện đang công tác tại Thạch kiệt chơi hay đó.

Bác với anh Hùng tỉ lệ như thế nào?
hum trước em thua anh Hùng 3 - 1 nhưng gặp lại em xẻo thịt ngay (hum ấy vừa đi chơi với người yêu về :eek:)

teachermaths

Binh Nhất
[Như vậy là em chơi hay rùi . Nếu em có thời gian tuần sau mời em lên Tân Sơn giao lưu với anh em vùng Sơn Cước.
Hùng Chấp anh 2 trái.

hungiraqdn

Đại Uý
Chúc mừng các bạn đã gây dựng được phong trào bóng bàn ở một trường thuộc vùng sâu vùng xa, nhân đây xin tặng các Bạn mấy tấm hình xem cho vui nhé:
Những VĐV này đang thi đấu giải Báo Nhân Dân tại Đà Nẵng hồi đầu năm 2012

longo

Trung Sỹ
các bác có ai tham gia giải giáo viên nhân dân ko...sắp đánh rồi...nếu có hi vọng sẽ được gặp các bác..tôi ở SGD DT TPHCM

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
các bác có ai tham gia giải giáo viên nhân dân ko...sắp đánh rồi...nếu có hi vọng sẽ được gặp các bác..tôi ở SGD DT TPHCM

Chưa thấy thông tin gì bác ạ! Em thử nhờ anh google xem sao?

Đường link ở dưới nhé: :D

http://vanban.moet.gov.vn/?page=1.15&script=viewdoc&view=4239&opt=brpage

Cái này mới đáng quan tâm đây:

1. Thời gian:
- Vòng Chung kết: Từ 25 / 9 /2012 đến 03 / 10 / 2012
- Đón tiếp và làm thủ tục VĐV: Từ 8 giờ ngày 23 / 9/2012
- Họp kỹ thuật, rút thăm thi đấu: 8 giờ ngày 24 tháng 9 năm 2012
- Khai mạc dự kiến: 8 giờ ngày 26 tháng 9 năm 2012.
2. Địa điểm : Nhà thi đấu thể thao 33 Phan Chu Trinh TP. Nha Trang

Last edited:

Bình luận từ Facebook