Thay đổi vợt liên tục

backhand-ghost

Đại Tá
Chú viết để câu like cho nó nhanh lên chức Đại tá à.. :D ... he he.. nói thế chứ mình cũng tranh thủ viết thêm ít bài cho thăng quan tiến chức chức trước Tết âm lịch... Nghe giang hồ đồn lương Đại tá tầm 10 củ/tháng..

he2, e chạy chức có nghề đấy nhé, khoảng 3-4 tháng là từ binh bét tè lè nhè vọt lên cước sắc như vầy đấy. bây giờ nhàn rồi, cứ làm thêm hơn 100 cái "thế ah" "ok" "thế nhé" "tuyệt vời" là em lên Đại tá ngay. ko cần câu like khổ cực nữa, em chỉ thiếu chút kinh nghiệm nữa là oách xì xằng ngay. haha

thanglong78

Thượng Tá
he2, e chạy chức có nghề đấy nhé, khoảng 3-4 tháng là từ binh bét tè lè nhè vọt lên cước sắc như vầy đấy. bây giờ nhàn rồi, cứ làm thêm hơn 100 cái "thế ah" "ok" "thế nhé" "tuyệt vời" là em lên Đại tá ngay. ko cần câu like khổ cực nữa, em chỉ thiếu chút kinh nghiệm nữa là oách xì xằng ngay. haha
Đại tá ko phải mục tiêu phía trước của anh... Kiểu gì mình cũng phải Thượng tướng em ợ.. :p

Phạm Việt

Thượng Sỹ
em rất phục bác nhé. Nói thật là ý kiến của bác đưa ra nó không hoàn toàn đúng nhưng nó cũng không sai nhiều lắm. Tóm lại là nó dễ dàng gây tranh cãi ^_^ bác đúng là bá đạo.
Bác đừng giận nhé, em biết là bác kiến thức hết sức vừa phải thôi, nhưng tại bác quên mất diễn đàn là chỗ đông người nên bác hơi "mạnh dạn" quá. Anh em có người thì không thích lắm, nhưng em thì lại khoái kiểu của bác, em thấy bác rất trong sáng và vô tư. Em nói thật.
Bác cứ để anh em tranh luận tiếp nhé, thi thoảng bác cứ comt thật vô tư theo đúng ý của bác cho em, để anh em lại sôi lên và tiếp tục "cãi cọ". Em thề với bác chủ thread là topic này sẽ nóng đến tháng 12 năm 2018 hoặc có thể hơn vì sẽ ko bên nào chịu bên nào cả. ^_^
Cái này khó. :D
:Dbro @Phạm Việt mở cái topic này như trêu ngươi đội hình của bác @lamtq @vcbshark @thanglong78 @docmaorg ....bro khiếp thật, em ko dám trêu vào đội này đâu, toàn hổ báo, nát xương đấy.
:D:D:D
Khoái câu kiến thức hết sức vùa phải.
Kaka. Lâu lâu không ghé diễn đàn không ngờ topic của mình mở ra lại đụng chạm nhiều người như thế!
các anh em xem kỹ thuật mới của Xuxin có gì đặc biệt ko?

Trắng Đen

Thượng Tá
Thêm 1 lợi ích mà chúng ta nên ủng hộ các bác "thích lăn nhăn" vì:
Không có các các bác ấy thì lấy đâu ra lời vàng í ngọc giúp giang hồ lên gân "cho em xin tí review về xyz" mỗi lần tính cưới dzợ mới. Kkk
Biết đâu dân prồ thế giới cũng vào xin tí cảm nhận và xin anh google translate giúp sang en lít :)

hoangthinh

Đại Uý
Mình chỉ phấn đấu kiếm cái lon thiếu tá, mai mốt đi thổi kèn như bài thơ này cho nó nhàn!
Đầu đường Đại tá bơm xe
Giữa đường Thượng tá bán chè đậu đen
Cuối đường Trung tá bán kem
Trong làng Thiếu tá thổi kèn đám ma
Đại úy ra chợ buôn gà
Trung úy về nhà, theo đít con trâu
Hỏi rằng Thiếu úy đi đâu
Ba lô lộn ngược xuôi tàu Bắc - Nam.
Bao giờ Trung Quốc tràn sang
Chúng tôi xin lại sẵn sàng tòng quân!
;) ;) ;)
The con thuong sy di dau bro oi ?