thầy dậy này bao nhiêu 1 giờ các bác ơi!

hermesqn

Trung Uý
Haizz, cường độ tập này tương đương 1 thầy dạy giỏi, thậm chí xuất xắc chỗ mình rèn.
đó là cường độ của thầy thôi chứ còn mà cường độ của trò thì mình nghĩ vn mình chắc chưa đủ trình @@

hermesqn

Trung Uý
Ồ mấy ku 10, 11 tuổi mà ăn lương 7, 8tr thì cũng phải tập cỡ này đó chứ anh.
ý mình là kĩ thuật ở VN mình chưa đủ để nạp được mấy bài này @@, có thể bài tập giống, cường độ giống nhưng mà bộ chân + kĩ thuật các em sai nên chắc là ko nhuyễn bằng mấy e này đâu, nhìn rất gọn @@

Trainee

Đại Tá
ý mình là kĩ thuật ở VN mình chưa đủ để nạp được mấy bài này @@, có thể bài tập giống, cường độ giống nhưng mà bộ chân + kĩ thuật các em sai nên chắc là ko nhuyễn bằng mấy e này đâu, nhìn rất gọn @@
Kê kê, bác không nên tự ti với trình độ bóng bàn măng non của VN lắm. Dân ta tầm sau 13, 14 tuổi thì như shi*t ấy, chứ còn tầm 9, 10 tuổi bọn nó không hề kém. So tuyển QG của mấy thằng TQ thì khó, chứ so với mấy em này thì năng khiếu tỉnh khu em, chắc chắn không kém.
Hôm vừa rồi xem giải VT mở rộng, đội trẻ Đà Nẵng đánh cũng như búa máy chứ không hề kém cạnh. Giải đó mấy bé đánh hạng B, các chú các bác xanh mặt lên cả đám.
Hoặc xem tầm mấy em ở TT, được ăn lương 7, 8 tr đánh tầm này trở lên chứ không kém.
VN mình đến tuổi vỡ giọng thì mới tụt thê thảm, chứ tuổi lít nhít không hề kém, sang tập huấn TQ luôn có thành tích khá, điều này thấy ở nhiều diễn đàn, nhiều phụ huynh than thở rồi anh.

Bình luận từ Facebook