Thảo luận về Donic Acuda S3

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
Hiện m đang chơi Gergely Alpha với FH là Acuda S3 nhưng thấy bóng nảy k đều và hơi khó kiểm soát. Ai đã chơi qua mặt này thì cho e xin 500đ ý kiến. E cảm ơn!

backhand-ghost

Đại Tá
Mình cũng đã chơi Ger Alpha với BH là S3, có thể nói là rất phù hợp với những người chơi bóng phong trào, kiểm soát tốt, chặn đẩy chính xác (khi tăng lực bóng nảy ra hơi cao một chút nên khi đấm trái phải điều chỉnh một chút), giật trái cũng ổn định. Điểm yếu duy nhất khi đánh BH S3 thì độ xoáy và bám bóng không thể so sánh được với Ten BTF. Tuy nhiên, kết luận là với ngươi chơi phong trào chúng ta thì S3 đánh BH là phù hợp.

Last edited:

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
theo m ngĩ bằng đầu tăm không ảnh hưởng nhiều. bạn có thế test thử s3 khác xem. có thể mặt của bạn có vấn đề
về khoản bám xoáy thì k cần bàn cãi nữa, nhưng mà e thấy nảy k đều lắm, hay là do m đánh chưa lâu vs lại hôm nọ bóc keo ra sứt vài chỗ mút = đầu tăm nhỉ

Khanh_YL_INF ZLC

Trung Sỹ
Mình cũng qua mấy đời mặt, giờ mới tậu em s3 công nhận đánh FH và BH đều ổn, nhưng mình thích dùng đánh BH hơn, cắt và giật trái rất mượt, bóng xoáy ngang mặt lưới nói chung cảm nhận khi mới cưới em này cho cốt innerforce ZLC của mình đánh thấy hay hơn hẳn. mặt bền giá phải chăng 630k. Nói chung là hợp lý về giá cả và chất lượng.

tuankhoai

Đại Tá
S1-2-3 mình chơi qua tuốt, thay mấy cái rồi, chung quy lại thích S2 cho BH hơn S3, vì S3 mềm quá cho nên đôi khi hơi khó trong việc phát lực đấm trái, còn giật moi thì ok, Kê chặn và đấm các bác thấy ko đều vì mặt mềm thôi chứ ko phải lỗi này lỗi khác, các bác cứ chơi BH bằng S2 sẽ khắc phục được.

Thành Danh

Thượng Sỹ
S1-2-3 mình chơi qua tuốt, thay mấy cái rồi, chung quy lại thích S2 cho BH hơn S3, vì S3 mềm quá cho nên đôi khi hơi khó trong việc phát lực đấm trái, còn giật moi thì ok, Kê chặn và đấm các bác thấy ko đều vì mặt mềm thôi chứ ko phải lỗi này lỗi khác, các bác cứ chơi BH bằng S2 sẽ khắc phục được.
S3 co ben ko ban

cuongyb

Trung Uý
Tại chú mà anh dạo này nghiền S2 rồi, đúng là S2 đánh BH hay FH đều đc tốc độ ko bằng ten nhưng xoáy và dễ đánh hơn ten... dạo này chú ko chơi với anh nữa à????????????? sao lên YB ko gọi anh......????. Vừa rồi anh gắn rakza 9 cho FH đánh thấy hợp với ZJK zlc phết ... hôm nào lên ae giao lưu tý nhé...

Bình luận từ Facebook