Thảo luận - Mặt vợt nào thay thế cho Tenergy 64!!!

lamtq

Đại Tá
Cái này em chịu, mai anh thử đi. Còn thích ri viu thì hỏi anh @lamtq
donic baracuda hả? Nằm giữa 05fx và 05 cả về xoáy, độ cứng mềm lẫn control.Speed kém 05fx tý. Nói chung là rất ngon bổ rẻ. (550k-600). là lựa chọn thứ 2cho BH của tớ nếu phải tự mua sau Ten05 1.9mm. lựa chọn 3 là Hexer Duro - tất nhiên là thường thì đc cho Ten các thể loại vẫn thích và điều chỉnh để dùng ngon - trừ thằng mả mẹ 25:p
thật sự về độ dị thì tớ đánh giá baracuda có độ quái hơn 05 1.9mm kha khá.

Last edited:

gaumeo

Đại Tá
donic baracuda hả? Nằm giữa 05fx và 05 cả về xoáy, độ cứng mềm lẫn control.Speed kém 05fx tý. Nói chung là rất ngon bổ rẻ. (550k-600). là lựa chọn thứ 2cho BH của tớ nếu phải tự mua sau Ten05 1.9mm. lựa chọn 3 là Hexer Duro
thật sự về độ dị thì tớ đánh giá nó có độ quái hơn 05 1.9mm kha khá.
Đúng loại này anh ạ. Anh Cá đọc nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em để cq rồi. Donic baracuda nhé
Đọc review con đó, có vẻ ổn, vì nó cạnh tranh với Ten 05 về độ xoáy tốt hơn, chậm hơn, và dễ kiểm soát, có vẻ gần với mặt Tàu.

Mai mày lột con đó ra, anh sang đưa cốt rồi lấy mặt luôn. Mà con này có bị co không ?

QuangHung

Đại Tá
donic baracuda hả? Nằm giữa 05fx và 05 cả về xoáy, độ cứng mềm lẫn control.Speed kém 05fx tý. Nói chung là rất ngon bổ rẻ. (550k-600). là lựa chọn thứ 2cho BH của tớ nếu phải tự mua sau Ten05 1.9mm. lựa chọn 3 là Hexer Duro - tất nhiên là thường thì đc cho Ten các thể loại vẫn thích và điều chỉnh để dùng ngon - trừ thằng mả mẹ 25:p
thật sự về độ dị thì tớ đánh giá baracuda có độ quái hơn 05 1.9mm kha khá.
Con baracuda này BH vs Boll Alc chơi 40+ liệu có xịt k A?

tiachop

Thượng Tá
ko xịt đâu e đánh vào hơi dày bóng tý, lực bắn tương đương 05Fx nhưng bóng chuội khó chịu hơn, chặn đẩy bóng an toàn và trả xoáy hơi lắc. Gò nặng hơn 05fx luôn. Ngon bổ rẻ em ơi
Miếng Baracuda này ra lâu lắm rồi mà bây giờ vẫn thấy là nó hay. Giá rẻ nữa. Nếu bác nào thiên về chặn đẩy hơn thì dùng miếng Baracuda Bigslam, miếng này có lớp lót mềm hơn.

BMW

Trung Sỹ
nếu thấy Ten 64 hay tại sao bác phải thay thế? ý bác là xịn như Ten 64 nhưng giá rẻ hơn hay thế nào? hay là tìm loại xin hơn thế nữa ?

bruceleehs

Thượng Sỹ
nếu thấy Ten 64 hay tại sao bác phải thay thế? ý bác là xịn như Ten 64 nhưng giá rẻ hơn hay thế nào? hay là tìm loại xin hơn thế nữa ?
À, cái này là đa phần mọi người đều hiểu là: Tìm mặt vợt có tính năng gần như Ten 64 nhưng rẻ hơn và bền hơn. Vì thế em chỉ đặt tiêu đề như thế bác ạ.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
À, cái này là đa phần mọi người đều hiểu là: Tìm mặt vợt có tính năng gần như Ten 64 nhưng rẻ hơn và bền hơn. Vì thế em chỉ đặt tiêu đề như thế bác ạ.
giống như ten - về tốc độ tương đương - độ cứng theo em có 2 bản giống nhất mà bền chắc chắn gấp 2 đến 3 lần ten 64 :
- Rasant hãng Andro , evolution ELP hãng tibhar
Hơi giống có omega V tour xiom . target pro hãng Cọc bản 47 độ , acuda p2 donic ...

Last edited:

nb.toan

Thượng Tá
Dòng Omega co nhiều lắm, không so sánh với Ten được.

Cá nhân mình thấy Joola Rhysm -Tech và Rhysm -P rất hay. Mình sử dung gần 3 tháng (4h/6 buổi/tuần), âm thanh nghe cũng đã tai.

Bình luận từ Facebook