Thảo luận - Mặt vợt nào thay thế cho Tenergy 64!!!

Daoky09

Đại Tá
Không rõ mặt Ten 25, 25 FX đánh thế nào nhỉ, mình tò mò muốn thử phát cho biết hết dòng Ten phổ biến :D
Nghe đồn là nó dành cho rơ đánh ôm bàn, thiên về bạt đấy bác ạ!
Đúng như @bruceleehs nhận xét đấy @Trainee à! ngoài ra, mình bổ xung thêm: Chặn đẩy tốt, bóng sang hơi dị

Nghiêm Hoàng

Trung Uý
Vâng, Aeolus 450 có nhiều điểm khá giống Ten 64 anh nhỉ. Nhưng có điểm rất khác biệt là Aeolus 450 co cũng nhanh. Em chơi chắc chỉ 10-20 buổi, mỗi buổi khoảng 20 phút thôi, nhưng bóc ra dán lại em ấy khoảng 5-6 lần với vài cốt khác nhau để trải nghiệm, vậy mà em ấy co mất 2-3mm mới bực chứ! Em nhìn bọn người mẫu mặc áo thiếu vải thì thích, chứ nhìn cốt vợt mặc áo thiếu vải là...nhức mắt lắm!
Aeolus 457 co ác ko bác? bác cho em xin ít review đi ah

Nghiêm Hoàng

Trung Uý
Bạn xem review của Hoả Châu đấy, rất đầy đủ thông tin. Aeolus 475 khá hay đấy. Nó tốc độ hơn blitz 2010, ko xoáy bằng, nhưng dễ đánh hơn!
Em đang tính đổi sang mặt này. Ko biết treiber q có hợp ko và ko biết mặt này co ác ko bác?

bruceleehs

Thượng Sỹ
Em đang tính đổi sang mặt này. Ko biết treiber q có hợp ko và ko biết mặt này co ác ko bác?
Mặt bọt khí bây giờ loại nào cũng co cả, tất nhiên là có cái co nhiều, có cái co ít. Nhưng em nghĩ, nếu công năng của mặt mà hợp với mình thì ta nên dùng, đứng tháo ra dán lại thường xuyên làm gì cả!

Nghiêm Hoàng

Trung Uý
Cảm ơn bác nhé
Mặt bọt khí bây giờ loại nào cũng co cả, tất nhiên là có cái co nhiều, có cái co ít. Nhưng em nghĩ, nếu công năng của mặt mà hợp với mình thì ta nên dùng, đứng tháo ra dán lại thường xuyên làm gì cả!

tosiosHD

Đại Tá
Mút này co cũng khá nhiều nếu bóc ra dán vào nhiều lần. Mình dán thử 2-3 lần thôi là đã co 1-2mm rồi, từ lần đó tới giờ ko dám bóc dán gì nữa. Chắc dán nhiều sẽ co khoảng 4-5mm đấy.
Mình đã dán thử cho Tosios, Iner zlc đánh cũng tạm ổn. Hiện tại đang dán cho Barwell fleet. Mình đoán em Q chắc cũng hợp thôi, nhưng nên chơi bên FH.

gaumeo

Đại Tá
Cho anh mượn 1 cái nào ;)

Đợi Long 5 về, thử chèn Đức Nhật vào BH lại xem có đánh được hay như ML không, để đỡ tủi thân
Long 5 bao giờ thế? anh lấy mặt đỏ hay đen? Mặt đen to hơn mặt đỏ đấy, mặt đen vừa theo kích thước chuẩn, mặt đỏ hụt chiều dài tí.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Long 5 bao giờ thế? anh lấy mặt đỏ hay đen? Mặt đen to hơn mặt đỏ đấy, mặt đen vừa theo kích thước chuẩn, mặt đỏ hụt chiều dài tí.
Hôm nọ mày đưa anh mặt đen gì ấy nhỉ ?
Mặt đỏ dán Z là mặt gì ?

Hỏi đùa thôi, chứ anh chỉ cần là 1 mặt Đức Nhật, dán vào thử Long 5 xem khả năng xoay sở BH với Đức Nhật thế nào, rồi vẫn chơi H8 ấy mà, lần này chơi xuống 39 thì coi như là chuyển dần về Đức Nhật rồi

gaumeo

Đại Tá
Hôm nọ mày đưa anh mặt đen gì ấy nhỉ ?
Mặt đỏ dán Z là mặt gì ?

Hỏi đùa thôi, chứ anh chỉ cần là 1 mặt Đức Nhật, dán vào thử Long 5 xem khả năng xoay sở BH với Đức Nhật thế nào, rồi vẫn chơi H8 ấy mà, lần này chơi xuống 39 thì coi như là chuyển dần về Đức Nhật rồi
Hay thử cái baracuda cho máu

Bình luận từ Facebook