Thảo luận - Mặt vợt nào thay thế cho Tenergy 64!!!

vietcan

Đại Tá
Chào các bác! Gần đây em thấy có bài viết của Ben Larcom về Evolution Mx-p có thể thay thế được cho Ten 05 (bài dịch của bác @NTBB), vậy không biết là mặt vợt nào có thể thay thế được cho Ten 64, mong các bác cho ý kiến?
Bác dùng El_p nhé. Vốn dĩ nó dc tạo ra để cạnh tranh với Ten mà.

tiachop

Thượng Tá
Elp ko êm như 64 được em ạ!
Ừ nhỉ, em nhớ là bác từng dùng EL-P rồi mà, tất nhiên là không giống 100% được, nhưng mà nếu bền hơn và có khả năng thay thế cho T64 là ngon rồi. Sau này em đánh tập thì dùng nguyên cặp EVO, đến giải thì mượn bác T05 đánh nhé, ha ha!

tosiosHD

Đại Tá
Ừ nhỉ, em nhớ là bác từng dùng EL-P rồi mà, tất nhiên là không giống 100% được, nhưng mà nếu bền hơn và có khả năng thay thế cho T64 là ngon rồi. Sau này em đánh tập thì dùng nguyên cặp EVO, đến giải thì mượn bác T05 đánh nhé, ha ha!
Anh có miếng mút Aeolus 450 mới kính cong đây. Chú đanhs tập thì chiến em này đi. Em này so với 64, elp chắc cũng xấp xỉ đấy!

tiachop

Thượng Tá
Anh có miếng mút Aeolus 450 mới kính cong đây. Chú đanhs tập thì chiến em này đi. Em này so với 64, elp chắc cũng xấp xỉ đấy!
Miếng T64 của em vẫn còn đánh được, còn cả miếng Blitz2010 bữa trước của bác nữa mà, đánh tập bao giờ cho hết, ha ha.

tiachop

Thượng Tá
Ok! Vậy cứ phá đi! Đánh tập cứ phải phá mút, phá cốt thì mới sướng nhỉ?!
Vâng, đánh tập mà cứ phải rón rén mệt lắm. Em giờ chắc chỉ chơi TMB ALC nên cũng chẳng để ý giữ gìn để bán nữa, cứ phang thoải mái, ha ha.

phuongnguyen

Đại Tá
Ok! Vậy cứ phá đi! Đánh tập cứ phải phá mút, phá cốt thì mới sướng nhỉ?!

Phá như vầy đủ chưa e?? Đang muốn thay qua Tihar mà k biết e nào ...

Bình luận từ Facebook