Toàn quốc thank..AE..! ( ngừng GD)

tuyetvu79

Đại Tá
Treiber K mới 99%, cán ép lờ, dáng siêu mẫu 86g
Giá : tạm ngừng giao dịch...chờ thời thui..
.....:D
Nợ hình đến trưa nhé..he..he
AE hốt thì mình có tiền nhậu mừng đại lễ.. k hốt thì mình vẫn còn kiếm đẹp..he..he:D (cái này gọi là: được k mừng, mất cũng chả lo nè)

Last edited:

subin

Đại Tá
Giá : 1530k
AE hốt thì mình có tiền nhậu mừng đại lễ.. k hốt thì mình vẫn còn kiếm đẹp..he..he:D (cái này gọi là: được k mừng, mất cũng chả lo nè)
:D

Linh69

Đại Tá
Giá : 1530k
Hôm nào đến Át nhượng lại cho mình nhé!:D

xukaka

Đại Tá
Giá như Tây mon Khanh cầm miếng Mica dán miếng vỏ xe ... Thì 2 cu Tuyetvu và Phúc xacucu cũng chơi theo
2 đồng chí này loạn đao quá rui
---------
Mình còn đang tínhh, lấy cái cốt vợt khoét 1 ô thật to ở giữa bản vợt, sau đó đán lưới vào (lưới cầu lông), rồi mang ra đánh, đỡ tốn kém 2 mặt mút. :D

tuyetvu79

Đại Tá
Giá như Tây mon Khanh cầm miếng Mica dán miếng vỏ xe ... Thì 2 cu Tuyetvu và Phúc xacucu cũng chơi theo
2 đồng chí này loạn đao quá rui
mịa...nói xấu tao hả???:eek:
hôm kia tao chơi gai FH, hôm qua chuyển qua BH....:confused::confused::confused: bị Bác Lâm, anh Tâm luộc 2 trân ....thế mới đau...hic...
định vào kím vài con chuột bạch thử nghiệm...ai dè...:confused::confused:
.............
chuyển sang Tàu đạo thui....hoạc chơi mẹ nó lun 2 gai công, khỏi mất công lăn tăn suy nghĩ cái nào FH cái nào BH...nhức lỗ rún wwa..:confused:

Bình luận từ Facebook