Thanh Thủy "SIÊU KINH ĐIỂN"

Dinhtho

Binh Nhì
Gửi trau co doc

Hiện tại thì Đào Xá k có clb nào chính thức nhưng vẫn có một số khu tự tập theo phong trào

Trau_CoDoc

Trung Uý
khả năng là hắn đấy. hehe
Bác uýnh với ông ấy lần nào chưa? Tình hình thế nào? ông ấy bị bác húc lòi ruột chứ ạ?

Nếu là bác ấy thì mình gặp ở giải vô địch tỉnh năm ngoái nội dung đồi đội và may mắn thắng 3-1 ^^!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hiện tại thì Đào Xá k có clb nào chính thức nhưng vẫn có một số khu tự tập theo phong trào

Hi. Hôm qua đi xem thả đèn Hoa Đăng ở Đào Xá. Đi đường thấy 1 chỗ có 2 cụ 7h30 vẫn đang đánh bóng. Không vội thì rẽ vào hỏi thăm xem có clb nào không. thế bác DinhTho chơi ở CLB nào? ở Xã nào vậy?

Dinhtho

Binh Nhì
Hiện tại thì em chơi tại clb k4 Xuân lộc_ thanh thủy và clb k7 p.nông trang_ viet trì. Nếu bác nào đi qua đó có thời gian mời các bác ghé vào chỉ bảo thêm cho chúng em với

Dinhtho

Binh Nhì
Ngọc xã hoàng xá chính là người đánh đôi công mà chân dậm ầm ầm đấy ạk. Còn anh Lốp (tuất) trước đây anh đấy ở bên công an tỉnh đấy ạk, nhưng nay bỏ nghề về mở quán net ở bến xe thanh thủy

tuanvuhx102

Binh Nhì
Mà bác Ngọc của Hoàng Xá có phải bác chuyên đánh đôi công mà giậm chân ầm ầm không nhỉ? Giải này không thấy nhắc đến bác Hùng Lốp và Thắng (trc là công an tỉnh PT) bác nhỉ?
Anh này ở CLB nào e lên giao lưu
em là đệ tử của Tuấn Tài :D

tuanvuhx102

Binh Nhì
Em ở bên Lâm Thao. Thường sinh hoạt ở CLB Viện Kiểm Sát và 1 số CLB lân cận. Bác sang LT gọi cho e số: 0165.70.30.700 nhé. Rất hân hạnh đc tiếp đón bác :)
okie , lúc nào có dịp e sẽ gọi nhé, e mới sn 97 thôi chủ yếu là bọn Ngọc , Lốp , Tuấn thui em cũng đang là cầu thủ mới nổi :D

tuanvuhx102

Binh Nhì
Ngọc xã hoàng xá chính là người đánh đôi công mà chân dậm ầm ầm đấy ạk. Còn anh Lốp (tuất) trước đây anh đấy ở bên công an tỉnh đấy ạk, nhưng nay bỏ nghề về mở quán net ở bến xe thanh thủy
Đây là hình ảnh tuấn (tài ) đánh vs Hùng ở Hòa Bình , Còn Ngọc làm trọng tài :D;)

Trau_CoDoc

Trung Uý
okie , lúc nào có dịp e sẽ gọi nhé, e mới sn 97 thôi chủ yếu là bọn Ngọc , Lốp , Tuấn thui em cũng đang là cầu thủ mới nổi :D

OK. Giải Vô địch tỉnh năm ngoái LT và Thanh Thủy đồng hạng 3. Tháng 10 năm nay lại không biết có gặp Thanh Thủy nữa không :)
Đc cái là 2 đội hợp gu "đào sâm" với "đếm số" sang phòng LT tụ tập làm mình chẳng có chỗ mà ngủ. Lại đc cả mấy bác Hưng Hóa nữa. Đông như đi hội =))

tuanvuhx102

Binh Nhì
Năm nay giải tỉnh có Ngọc vs Lốp đánh đơn còn Lốp vs Tuấn đánh đôi anh ạ. :D Em cũng vừa đi giải cây vợt trẻ xong nhưng không đc giải, nó chỉ lấy nhất bảng nên e không đc vào vòng trong :D.
Mà anh tên gì vậy ??

Trau_CoDoc

Trung Uý
Năm nay giải tỉnh có Ngọc vs Lốp đánh đơn còn Lốp vs Tuấn đánh đôi anh ạ. :D Em cũng vừa đi giải cây vợt trẻ xong nhưng không đc giải, nó chỉ lấy nhất bảng nên e không đc vào vòng trong :D.
Mà anh tên gì vậy ??

a Tên Dũng nhé. Có gì qua LT thì gọi cho a. Mà hôm đánh giải cây vợt trẻ sáng hôm qua a cũng xuống xem. Nhưng không biết e là ai cả :)

Hưng Hà VT

Trung Uý
Mà anh tên gì vậy ??

Giải trẻ năm nay ai nhất nam vậy em ? đội trẻ của tỉnh mình giờ không biết còn được đầu từ như hồi hội khỏe năm 2008 nữa không

Tran Ba Ngoc

Binh Nhất
Hi. Hôm qua đi xem thả đèn Hoa Đăng ở Đào Xá. Đi đường thấy 1 chỗ có 2 cụ 7h30 vẫn đang đánh bóng. Không vội thì rẽ vào hỏi thăm xem có clb nào không. thế bác DinhTho chơi ở CLB nào? ở Xã nào vậy?
Ở chỗ nào đào xá vậy bác, e ở đào xá nhưng đi học + đi làm đc 10 năm rồi nên chẳng biết ở đào xá có chỗ nào chơi ko nữa?

Bình luận từ Facebook