Hà Nội Thanh lý viscaria series M

BAC SUP

Đại Tá
Em này của mình giờ lưu lạc đến tay bác này, trước bán cây này chỉ bằng miếng Ten mới giờ lên giá khiếp thật
Chỉ bằng miéng ten mà cậu bán cho tớ cao thế? Tớ vẫn còn hoá đơn chuyển tiền để chỗ nào đó để tớ tìm ,cậu trả bớt lại cho tớ nhé ,chắc tớ chuyển nhần hơi nhiều..

QuangHung

Đại Tá
Chỉ bằng miéng ten mà cậu bán cho tớ cao thế? Tớ vẫn còn hoá đơn chuyển tiền để chỗ nào đó để tớ tìm ,cậu trả bớt lại cho tớ nhé ,chắc tớ chuyển nhần hơi nhiều..
E nó chủ trước chú Thi ah..đến cháu rồi mới đến cu E chuyển cho chú..nói chung cây này hơn hẳn khoảng 5-7 cây Vis cháu từng thử...chú an tâm với chất lượng, tầm giá ở thời điểm thị trường, và chiến tới bến thôi ..Vậy là chú ring cả cặp Vis+H3 Blue của cháu rồi ạ..hihi ;)

BAC SUP

Đại Tá
E nó chủ trước chú Thi ah..đến cháu rồi mới đến cu E chuyển cho chú..nói chung cây này hơn hẳn khoảng 5-7 cây Vis cháu từng thử...chú an tâm với chất lượng, tầm giá ở thời điểm thị trường, và chiến tới bến thôi ..Vậy là chú ring cả cặp Vis+H3 Blue của cháu rồi ạ..hihi ;)
Mình thấy họ bán 3t nên mình cũng hỏi cây mình cũng seri M nên rao 2,5 cho vui thôi...

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác nhầm ai bán cho bác rồi ạ, em bán cây này hơn năm nay rồi chắc qua tay nhiều chủ rồi ạ, có thể người mua lại cây này cao do thị trường nên bán cho bác cao là đúng thôi ạ

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chơi mấy em này cứ như đi mua vàng, lên xuống ko biết đâu mà dự bác nhở. Kkk

BAC SUP

Đại Tá
Bác nhầm ai bán cho bác rồi ạ, em bán cây này hơn năm nay rồi chắc qua tay nhiều chủ rồi ạ, có thể người mua lại cây này cao do thị trường nên bán cho bác cao là đúng thôi ạ
Đúng thế ,cậu nói không rõ để nhiều người hiểu nhầm..còn họ mua bao nhiêu mình không cần biết ,còn họ bán bao nhiêu là quyền của họ ,ai đồng ý thì mua.không nhất thiết mua rẻ phải bán rẻ hơn ,ngày xưa họ mua sar đồng rẻ thối bây giờ toàn bán 5,6 củ thế mà vẫn tranh nhau....mua :D:D:eek:

Bình luận từ Facebook