Hà Nội Thanh lý Victas V15 Limber + Mizuno GF 40

push

Trung Uý
1. V15 Limber đỏ, max, kích thước chuẩn 157 x 150, như mới, nguyên vẹn nên xin phép ko up hình. Nguồn: Hoả Châu nguyên box. Dán duy nhất 1 lần bằng keo sữa Nittaku Ezip.

Giá 770k, giao trực tiếp tại Trần Quang Khải, Hà Nội.

Đây là mút BH tuyệt vời, tính năng tương đương 80fx, cứng hơn và nhanh 1 chút. Riêng chặn/đẩy, đấm trái ngon hơn 80fx. Tuy nhiên, loại MAX hơi nhanh với mình khi gò nên thanh lý để lấy loại 2.0, hơi tốn thóc đây!

2. Mizuno GT 40 đỏ, còn tốt, mặt nguyên vẹn, kích cỡ khoảng 155 x 148, chỉ dán keo sữa. Nguồn Midomax, nguyên box.

Tính năng tương tự Rakza7 soft, nhanh hơn 1 tí và kém bám hơn tí xíu.

Giá 330k, giao trực tiếp tại Trần Quang Khải, HN.

Cảm ơn ae quan tâm!

Gacon74

Binh Nhất
Cập nhật:

1. Mizuno GF 40 đã bán.
2. V15 Limber như mới: Tặng thêm 200 trái bóng tập cỡ 40mm (giao trực tiếp)

Bạn còn bản V15 ko? Nếu mình ko lấy bóng tập thì giá ntn...200 trái bóng tập cũng gần bằng giá mặt mút rồi nên mình ko biết trả giá thế nào cho phù hợp. Tks

push

Trung Uý
Chào bạn. V15 Limber mình còn; 200 trái bóng tập thì đã tặng cậu em, đây là bóng tập cũ cỡ 40mm.

Fix giá 100k xuống còn 670k bạn nhé, dưới thì để dùng.

Nếu có bán em này tớ sẽ lại lấy V15 Limber mới thôi, nhưng là loại 2.0 cho chậm lại 1 xíu cho hợp với trình còi, còn về các tính năng khác thì tuyệt rồi!

tosiosHD

Đại Tá
Chào bạn. V15 Limber mình còn; 200 trái bóng tập thì đã tặng cậu em, đây là bóng tập cũ cỡ 40mm.

Fix giá 100k xuống còn 670k bạn nhé, dưới thì để dùng.

Nếu có bán em này tớ sẽ lại lấy V15 Limber mới thôi, nhưng là loại 2.0 cho chậm lại 1 xíu cho hợp với trình còi, còn về các tính năng khác thì tuyệt rồi!
Xin chào! Cho mình xin chút cảm nhận về em
V15 Limber này. Mình đang dự kiến mua chơi BH đây?

push

Trung Uý
Cơ bản thì như mình đã nhận xét ở bài viết này. Xin cập nhật thêm mấy điểm:
- Nó bám xoáy kém tí xíu so với 80fx ae nhé, nhưng so với 64fx mình từng thử thì V15 Limber bám xoáy hơn.
- 1 cái đặc sắc nữa là nó chặn đẩy/đấm BH rất thik; Khi trước dùng BH ten và mặt khác mình ko đấm được quả giật xung mạnh sang BH, dùng V15 Limber đã có thể thực hiện được quả này, có vẻ như nó có khả năng giảm lực và đàn hồi tốt hơn.
- Tốc độ (bản Max) nhỉnh hơn 80fx, có vẻ tương đương 64fx.

push

Trung Uý
Update: V15 Limber Max để dùng, cảm ơn ae nhé!

Đã quen quả gò với em nó, giờ thấy rất khoái, nhất là gò sâu xuống cuối bàn, bóng đi rất chìm, chạm bàn thì ít nảy mà tượt.

À, update thêm nữa là mút này vòng cung khá thấp chứ ko vồng cao lên như 05/80 fx.

Bình luận từ Facebook