Thanh lí tiếp zhang jike super cán st

xuxin09

Thượng Sỹ
Jun đã bay theo chủ mới tiếp tuc bay super zhang cán st trước mua anh nhã hải phòng giá bay 5tr 0984333984

Attachments

51.2 KB · Đọc: 170
    58.9 KB · Đọc: 145

Trainee

Đại Tá
Mình vừa nhận lại tiền; vợt thì không biết giờ nơi đâu!
Không có lừa đảo gì trong vụ này. Nhưng thằng em lưu ý sau này tránh chuyện tương tự nhé. Đàn ông, nói gì phải chắc cái đó, lời hứa rất quan trọng!
Post này mình sẽ không xóa, để đây cũng coi như một lưu ý ae.

Không có lừa đảo gì trong vụ này. Nhưng thằng em lưu ý sau này tránh chuyện tương tự nhé. Đàn ông, nói gì phải chắc cái đó, lời hứa rất quan trọng!
Ông này buôn bán lươn khươn vớ vẩn lại cancel rồi :))

1lannua

Trung Tá
May mắn mà mình ko giao dịch, mình cảm tháy ko bình thường trong cách nói chuyện và giao dịch. Làm mất thời gian của nhiều ae bb

phantom0011

Thượng Sỹ
Có ai đang giao dịch cây này không nhỉ? Nếu có inbox mình gấp nhé!
Mình đặt lấy, cũng không có gì lớn. Chỉ là mình chuyển tiền xong rồi và cũng không mặc cả, đinh ninh là sẽ có cây vợt sau nghỉ lễ. Tuy nhiên vợt cũng đã chuyển đi và chủ vợt triệu hồi lại vì có người khác gần đó muốn lấy. Tiền thì chủ topic chuyển nhiều hơn chỗ mình đã chuyển để mua vợt, tuy nhiên cũng hơi hụt hẫng tí vì không có cây vợt mình muốn test. Đúng là cũng nên giữ lời hứa, ai mua trước thì chuyển trước vì mình đã đồng ý rồi. Thanks

Trainee

Đại Tá
Mình đặt lấy, cũng không có gì lớn. Chỉ là mình chuyển tiền xong rồi và cũng không mặc cả, đinh ninh là sẽ có cây vợt sau nghỉ lễ. Tuy nhiên vợt cũng đã chuyển đi và chủ vợt triệu hồi lại vì có người khác gần đó muốn lấy. Tiền thì chủ topic chuyển nhiều hơn chỗ mình đã chuyển để mua vợt, tuy nhiên cũng hơi hụt hẫng tí vì không có cây vợt mình muốn test. Đúng là cũng nên giữ lời hứa, ai mua trước thì chuyển trước vì mình đã đồng ý rồi. Thanks
Mình thì được chuyển lại đúng số mình chuyển đi, bác dư thì chia em ít đi chứ; bó giò với cậu em thật! :cool::cool:

Trainee

Đại Tá
Khả năng cây này cụ chủ bán hơi rẻ nên đổi ý giữ lại rồi
Đọc như trên thì ít nhất bạn ấy mượn tạm tiền của 2 người. Gọi cho anh thì câu chuyện nó hơi khác, nhưng thôi, cũng đã xong! Anh cũng không bực bội quá, chỉ là note lại cho anh em lưu ý, sau này có giao dịch thì kỹ hơn chút cho vui vẻ!

Bình luận từ Facebook