Thành lập Hội Những người làm trong ngành Xuất Nhập khẩu yêu thích môn Bóng Bàn

vancon62

Trung Uý
Kể từ ngày bắt đầu tham gia chinh chiến trong môn Bóng bàn. Tôi nhận thấy có rất nhiều anh chị em hoạt động trong lĩnh vực Xuất Nhập khẩu . Vì lý do đó tôi xin phép được lập 1 Topic riêng cho những thành viên hoạt động trong lĩnh vực Xuất Nhập khẩu có chung niềm đam mê, yêu thích bóng bàn nhằm mục đích :
Đầu tiên là có điều kiện gặp mặt anh chị em trong ngành Xuất nhập khẩu để trao đổi kinh nghiệm trong ngành và mở rộng mối quan hệ .
Tiếp theo là tạo ra một môi trường thân thiện, hòa động để anh chị em có những phút giấy thư giản và vui vẻ sau những giờ làm việc căng thẳng, mệt mỏi.
Sau đó là Nâng cao tinh thần thể dục thể thao để bảo vệ sức khỏe của anh chị em.
Chính vì là Topic khi tạo ra nhằm muốn phát huy tinh thần yêu Bóng bàn của anh em nên sẽ không có quy định cụ thể nào mà chỉ cần thành viên đó làm việc, học tập, nghiên cứu, hoạt động trong lĩnh vực Xuất Nhập khẩu và có niềm đam mê với bóng bàn. Các Anh chị em nào cảm thấy hứng thú và muốn mở rộng mối quan hệ của mình thì xin anh chị em tham gia hội và điền những thông tin như sau :
Họ và tên:
Mobile:
Mail:
Nơi công tác hiện tại:(Xin ghi rõ nơi Công tác, nơi đang học tập)
CLB thường sinh hoạt:
Chỗ ở hiện tại:
Tôi xin cám ơn và mong muốn được sự ủng hộ của tất cả mọi người !!!
Thân ái và quyết thắng.

Bình luận từ Facebook