Thành lập hội đồng hương bóng bàn Hải Dương

432 - phố văn - Việt Hòa. clb chỗ em trình còi thôi bác ah! nhưng được cái hiếu khách. anh Đức ford, anh Toản, ae bên thanh bình thỉnh thoảng sang giao lưu và chỉ giáo ah!
Đức ford em biết , còn toản chắc là toản dược hả bac. Chơi vui là chính chứ pac

tcgroup

Bố cu Tít
Phiền anh em kêu gọi thêm đồng hương vào đây điểm danh và để lại số liên lạc nhé, dự kiến cuối tháng 3 hoặc đầu tháng tư sẽ làm 1 bữa tụ tập tưng bừng tại Hà Nội :D

tosiosHD

Đại Tá
Phiền anh em kêu gọi thêm đồng hương vào đây điểm danh và để lại số liên lạc nhé, dự kiến cuối tháng 3 hoặc đầu tháng tư sẽ làm 1 bữa tụ tập tưng bừng tại Hà Nội :D
+ Thường thì hội đồng hương là hội có cùng quê gốc ở 1 nơi, sống ở 1 nơi khác nhỉ? Vì vậy nếu anh em ở HN tụ tập hội đồng hương HD nghe có vẻ hợp lý, chứ anh em ở HD mà tụ tập ở HD với tinh thần hội đồng hương HD thì thật là.... Haha.

tosiosHD

Đại Tá
Chẳng biêt có chênh hay k chênh gặp là akira phang kèo bằng bóng cho nó văn hóa bác ạ
+ Haha. Tùy bạn thôi, anh em giao lưu là chính mà. Mình thì thích đánh, thích xem những trận bóng ngang cơ, cả 2 bên đều đổ mồ hôi mới kiếm được điểm. Chứ ko thích đánh, thích xem những trận bóng nhởn nhơ, vừa đánh vừa nói chuyện, vì điểm số chỉ tính cho 1 bên đâu.
Nếu có điều kiện, mời anh em về giao lưu cùng clb Việt Hòa của mình. Anh em ở đây trình bóng thì còn non, nhưng trình bia và chém gió thì hoàn toàn ngang cơ anh em đấy. Haha.

+ Haha. Tùy bạn thôi, anh em giao lưu là chính mà. Mình thì thích đánh, thích xem những trận bóng ngang cơ, cả 2 bên đều đổ mồ hôi mới kiếm được điểm. Chứ ko thích đánh, thích xem những trận bóng nhởn nhơ, vừa đánh vừa nói chuyện, vì điểm số chỉ tính cho 1 bên đâu.
Nếu có điều kiện, mời anh em về giao lưu cùng clb Việt Hòa của mình. Anh em ở đây trình bóng thì còn non, nhưng trình bia và chém gió thì hoàn toàn ngang cơ anh em đấy. Haha.
vâng rât vui dc gặp các bác

+ OK. Lúc nào có điều kiện, mời bạn ghé qua clb giao lưu. Báo trước cho mình (Đạt 0912.306.399) để mình chuẩn bị trận địa!
Ok bác, bác nhăn hộ em anh hội là kèo em đánh vơtj gỗ chấp anh ấy 3 quả có đánh tại clb việt hòa k nhé, làm trận bia cho xôm

tosiosHD

Đại Tá
Ok bác, bác nhăn hộ em anh hội là kèo em đánh vơtj gỗ chấp anh ấy 3 quả có đánh tại clb việt hòa k nhé, làm trận bia cho xôm
+ Haha. Bạn này chuyên gia Độ rồi, chắc lên tay và bản lĩnh lắm đấy. Mình nghĩ rằng anh Hội chỉnh hơn anh em ở đây tí xíu, khoảng 1-2 bóng, tùy giơ đánh; nên bạn chấp anh ấy 3 bóng là hơi ít. Có lẽ là 4 bóng đi?!

+ Haha. Bạn này chuyên gia Độ rồi, chắc lên tay và bản lĩnh lắm đấy. Mình nghĩ rằng anh Hội chỉnh hơn anh em ở đây tí xíu, khoảng 1-2 bóng, tùy giơ đánh; nên bạn chấp anh ấy 3 bóng là hơi ít. Có lẽ là 4 bóng đi?!
Em đánh vợt gỗ chấp anh hội 3 bóng mà, còn vợt mút 5 quả pak hội chẳng thấy đường về

tosiosHD

Đại Tá
Em đánh vợt gỗ chấp anh hội 3 bóng mà, còn vợt mút 5 quả pak hội chẳng thấy đường về
+ Dân độ như bạn ra kèo an toàn lắm. Nói vậy thì mặt mút bạn hơn anh Hội ít nhất 6 bóng. Bắc cầu 1 tí, mặc dù trong bóng bàn ko thể bắc cầu được, bạn hơn anh em ở đây cũng khoảng 6-7 bóng (vì Đức xd cũng hơn thế mà). Do đó, bạn bảo đánh ngang thì anh em đi nhặt bóng, rót bia mời bạn thôi, đánh đấm gì nữa!

+ Bác này mà chiến đấu với Đức ford: Trận đấu diễn ra nhanh như tên lửa nhỉ, ko ai nhìn thấy bóng của ai...!
Khi nào các bác có dịp, mời các bác ghé qua clb 91 nguyễn lương băng đối diện công an tỉnh bên cạnh trường khuyết tật, nơi đây là nhà hát của những giấc mơ với nhiều trận chiến căng thẳng quyết liệt và mọi sự sai lầm đều phải trả giá bằng những đồng tiền mặt

Bình luận từ Facebook