Thành lập hội đồng hương bóng bàn Hải Dương

tosiosHD

Đại Tá
Em chưa dc giao lưu với bác Đạt lần nào, hôm nào có dịp bác tiếp em nhé
Bạn nhớ hôm Hoả Châu khai trương ko? bạn và Đức kiemsacHD đánh trận độ đầu tiên tại đó, chính mình là người mặc áo trắng cổ vũ cho Đức đấy. Mình trình gà, dạo bóng với bạn còn ko dám, sao dám đánh với bạn chứ?! Huhu!

Bạn nhớ hôm Hoả Châu khai trương ko? bạn và Đức kiemsacHD đánh trận độ đầu tiên tại đó, chính mình là người mặc áo trắng cổ vũ cho Đức đấy. Mình trình gà, dạo bóng với bạn còn ko dám, sao dám đánh với bạn chứ?! Huhu!
Rm biêt nhưng bác không nên nói vậy kẻo ae lại ném đá biêu đầu em bây giờ. Bác hay chơi ở đâu vậy

Hungtq

Administrator
2 chú ngấp nghé B1 của Hải Dương còn cứ khiêm tốn làm gì

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Dương Kim Tuấn, 23/12/1980, Chí Linh.

Nhìn một loạt toàn cao thủ, mình chắc chỉ thịt được mỗi Thuận thịt chó

tosiosHD

Đại Tá
2 chú ngấp nghé B1 của Hải Dương còn cứ khiêm tốn làm gì
Anh xem topic giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường Mỏ Địa Chất ko? Em chỉ được xếp E2 thôi.
Anh cũng có ghé thăm topic giải Gà Con E-Z ko? Em đang đăng ký tham gia giải đó đấy!
Nói ra thì hơi hổ thẹn, nhưng sự thật vẫn cứ là sự thật. Em chỉ yêu bóng bàn, bia, chém gió bằng bàn phím thôi. Chứ thực sự, chưa biết...đôi công đánh đều anh ạ! Huhu!

Anh xem topic giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường Mỏ Địa Chất ko? Em chỉ được xếp E2 thôi.
Anh cũng có ghé thăm topic giải Gà Con E-Z ko? Em đang đăng ký tham gia giải đó đấy!
Nói ra thì hơi hổ thẹn, nhưng sự thật vẫn cứ là sự thật. Em chỉ yêu bóng bàn, bia, chém gió bằng bàn phím thôi. Chứ thực sự, chưa biết...đôi công đánh đều anh ạ! Huhu!
Nhưng bắt độ chuẩn khỏi chê pak nhỉ, hôm em và đức xd đánh pak cổ vũ nhiệt tình qúa

Bình luận từ Facebook