Thành lập CLB STIGA

Radical

Moderator
Cho em đăng ký một chân trong Club Stiga nha anh Tài. hi...!
Tên: Trần Ngọc Hùng
Nick: Radical (tên lấy từ mút gai công Stiga Radical đóa nhưng đánh gai hổng được bán mất tiêu rồi )
Địa phương: Quảng Ngãi

---------------------
Cốt vợt đang sử dụng:
Blade: Stiga Optimum Sync
FH: Memo II
BH: Boost TC

longo

Trung Sỹ
em xin một vé...
tên: Nguyễn Thành Nam
1977...thủ đức..
Anh tài cho em hỏi cây của em khoảng bao nhiêu gam..cầm thấy trọng lương ổn...hơi rung tí thì phải...kiểu này chac phải chơi calibra Soud hay mút tàu bên Bh quá...
Blade : ROSE XO Master
FH : HD
Bh: chưa tìm được...

PackEunHee

Ceo of Stiga
em xin một vé...
tên: Nguyễn Thành Nam
1977...thủ đức..
Anh tài cho em hỏi cây của em khoảng bao nhiêu gam..cầm thấy trọng lương ổn...hơi rung tí thì phải...kiểu này chac phải chơi calibra Soud hay mút tàu bên Bh quá...
Blade : ROSE XO Master
FH : HD
Bh: chưa tìm được...

Nếu có thể thì a nên cân cây vợt . Vợt tầm 78 > 83gr hơi rung. Nhưng cảm giác bóng tốt lắm. A chọn thử Calibra Sound bên trái thử xem. E tin là nó sẽ phù hợp với a

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Hien nay minh dang o Da Lat du tiec cuoi cua Bo. Thu hai ve saigon se cap nhat thong tin cac thanh vien moi va tra loi cau hoi cua cac ban. Cac ban thong cam nhe.
Do nt bang dien thoai nen ko co dau. Mong ban quan tri thong cam!

StigaCC9

Binh Nhì
Mình đã đánh qua nhiều cốt vợt rồi,nhưng mới đây nghe a Phong nhí giới thiệu dùng thử cây CC7,mình rất ưng ý,độ cân nặng và cán vợt rất phù hợp với tay cầm của đa số người VN,khi đánh mình cảm giác cốt vợt ăn vào trái banh nên việc kiểm soát lực đánh rất good,mình sẽ đăng ký 1 xuất vào CLB Stiga,nghe nói a Phong nhí cũng đánh cốt Stiga,để mình rủ ảnh tham gia cho vui,giải CLB toàn quốc vừa rồi ở Lạng Sơn ảnh đánh rất hay.........để hôm nào gặp ảnh xin chữ ký mới được.he he he.........:cool::p:eek:

sadius

Binh Nhì
Hien nay minh dang o Da Lat du tiec cuoi cua Bo. Thu hai ve saigon se cap nhat thong tin cac thanh vien moi va tra loi cau hoi cua cac ban. Cac ban thong cam nhe.
Do nt bang dien thoai nen ko co dau. Mong ban quan tri thong cam!

bo đám cưới rồi à........chúc mừng.
stiga có khuyến mãi gì vậy chú tài....

PackEunHee

Ceo of Stiga
Mình đã đánh qua nhiều cốt vợt rồi,nhưng mới đây nghe a Phong nhí giới thiệu dùng thử cây CC7,mình rất ưng ý,độ cân nặng và cán vợt rất phù hợp với tay cầm của đa số người VN,khi đánh mình cảm giác cốt vợt ăn vào trái banh nên việc kiểm soát lực đánh rất good,mình sẽ đăng ký 1 xuất vào CLB Stiga,nghe nói a Phong nhí cũng đánh cốt Stiga,để mình rủ ảnh tham gia cho vui,giải CLB toàn quốc vừa rồi ở Lạng Sơn ảnh đánh rất hay.........để hôm nào gặp ảnh xin chữ ký mới được.he he he.........:cool::p:eek:

Hiện nay tuyển thủ phong nhí bộ CA đang dùng cốt ebenholz nct VII. Cốt nhanh nhất của stiga

longo

Trung Sỹ
Nếu có thể thì a nên cân cây vợt . Vợt tầm 78 > 83gr hơi rung. Nhưng cảm giác bóng tốt lắm. A chọn thử Calibra Sound bên trái thử xem. E tin là nó sẽ phù hợp với a
co le co tren 80g chut..nhe hon cay Ebe..cua thang de tu(85g)...calibra..nang do wa...ben trai su dung acuda s2 ma van kho chiu qua...doi cong ok...go bong hoi nay...giat bo tay chua kiem soat duoc...S2 cung mem dau co cung...ko le do cai thang HD ben FH a...chac tau hoa them 1 thang nua moi het qua...vot moi...dung la met that...nhung khoai...

FUJISANCO

Trung Sỹ
Em cũng đăng kí thành viên STIGA:
1. Tên: Bùi Tuấn Anh
Nick: FUJISANCO hay buituananh
Đia phương: TP HCM - Q.Bình Thạnh

Cốt vơt đang sử dụng: CC7
Mặt vơt:
- Phải: Calibra Sound
- Trái : Calibra Sound

ebenholz9

Binh Nhì

Ngoài cốt vợt tạo cảm giác thì mặt vợt cũng không kém quan trọng, không biết bạn dùng mặt vợt gì mà cảm giác tuyệt dử vậy, nhưng thường người mới tập bb dể lẩn lộn cảm giác cốt vợt và mặt vợt lắm, có dịp bạn ghé đến Clb phú thọ gặp phong nhí để đươc tư vấn tốt hơn nhé.

Bình luận từ Facebook