Thành lập CLB Bóng bàn huyện Duy Tiên (Hà Nam)

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gưi hạng ruồi

Giải bong bàn trường đại học mỏ địa chất thi đấu thế nào . Giải lần thứ mấy rồi . thể kệ thi đấu ra sao thông báo anh em đăng ký đánh cho vui .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thông báo

Chiều nay ngày 28 tháng 10 năm 2014 tại trung tâm thể thao huyện duy tiên đã diễn ra sự kiện quan trọng trong thể thao của huyện .
Đó là giao lưu 3 môn thể thao Tennit, bongs bàn , cầu lông giữa liên quân sở xây dựng và một số vđv của câu lạc bộ khác giao lưu với các câu lạc bộ của huyện duy tiên .
Mặc dù thời tiết không được thận lợi nhưng các trận đấu vẫn diễn ra gay cấn cống hiến nhiều pha bóng đẹp ,. buối tối giao lưu văn hóa văn nghệ rất sôi nổi thể hiện tinh thần đoàn kết thể thao cao thượng .
Thay mặt clb bóng bàn , tennit , cầu lông huyện duy tiên tôi trân trọng cảm ơn anh Hùng GĐ sở xây dựng . anh Lành nguyên bí thư huyện ủy duy tiên trưởng ban nội chính tỉnh ủy đã về tham gia động viên phong trào huyện nhà .
Trân trọng cảm ơn và chúc sức khỏe các vận động viên .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thân gưi hạng ruồi

Giải bong bàn trường đại học mỏ địa chất thi đấu thế nào . Giải lần thứ mấy rồi . thể kệ thi đấu ra sao thông báo anh em đăng ký đánh cho vui .

Tình hình thế nào hả các bác, để anh em BTC và CLB thôn Hoàng tố chức tiếp đón?
Các anh @kientuong-bat , @MaLong_nd đâu rồi?

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi các hội viên

vừa qua với danh nghĩa là tham gia đội của LĐBB tỉnh hà nam tham gia giải bóng bàn ở lứa tuổi lãnh đạo thì mới thấy trình độ bóng bàn của chứng ta coàn xa so với các tỉnh khác các bạn ạ .
gần đay một số nơi cũng đã biết đén bóng bàn hà nam và bóng bàn duy tiên . tuy vậy để mang chuông đi đấm sứ người thì cần phải có một thơi gian nữa cùng với sự tập luyện hết sức chăm chỉ thi đấu nhiều nhằm tăng cường tích lũy kinh nghiệm thì mới hy vọng có kết quả được .
mong rằng tất cả anh em ta cùng chí hướng nhé .
chúc thành công .

chúc mừng câu lạc bộ bóng bàn huyện Duy tiên. Sau khi tròn một năm thành lập một số người con Duy tiên công tác xa quê đã biết về câu lạc bộ nhiều hơn. Ngày 07 tháng 01 năm 2015, câu lạc bộ bóng bàn phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội đã tổ chức đội về giao lưu cùng câu lạc bộ bóng bàn Duy tiên. Buổi giao lưu thắm tình đoàn kết, gắn kết được những người con quê hương Duy tiên cũng như học hỏi nhau nhiều hơn về công tác tổ chức, kỹ thuật, chiến thuật trong thi đấu. Đáng mừng nhất là câu lạc bộ bóng bàn Duy tiên có một đội ngũ trẻ hùng hậu với những cầu thủ được nghiên cứu, học tập, luyện tập sâu, kỹ hơn về kỹ thuật, với đội ngũ cầu thủ trẻ được lớp đàn anh đi trước như bác Vũ Kim Quỹ (CHỦ TỊCH CÂU LẠC BỘ) cộng với sự quan tâm của lãnh đạo huyện ủy, ủy ban như Bí thư: Quyết; Chủ tịch: Vượng chắc chắn rằng câu lạc bộ bóng bàn Duy tiên ngày càng phát triển. Chúc mừng câu lạc bộ.

Last edited:

LE VAN QUYET

Thượng Tá
thân gửi clb bóng bàn cổ nhuế hà nội

Ngày 22 tháng 1 năm 2015 clb bb duy tiên vinh dự đón các cầu thủ bóng bàn clb bb cổ nhuế hà nội về thăm và giao lưu . nhiều trận đấu hay đã diễn ra sôi nổi hào hứng . Rất vinh dự cho các vận dộng viên được đón bác Vượng CT huyện , Bác Tuấn PCT huyện ra động viên các vận động viên.
thay mặt các vận động viên của clb duy tiên cảm ơn các vđv của clb cổ nhuế hà nội đã về thăm duy tiên quê tôi . mong rằng mối quan hệ giữa 2 clb ngày càng phát triển .

Sobat

Trung Uý
CLB Bóng bàn Cổ Nhuế - Hoàng trân trọng cảm sự đón tiếp nhiệt tình chu đáo của CLB BB Duy Tiên. Đăc biệt là sự quan tâm đón tiếp của Bác Lê Văn Quyết Bí thư Huyện ủy - Chủ tịch LĐBB tỉnh Hà Nam, Bác Vượng Chủ tịch huyện, Bác Tuấn Phó chủ tịch Huyện; Bác Quỹ nguyên Chủ tịch - Chủ Nhiệm CLB; Phòng văn hóa, Ban quản lý khu thể thao đã tạo những điều kiện tốt nhất để cho hai CLB được giao lưu vui vẻ trên mọi mặt bàn. Cảm ơn Hội Cựu sinh viên Đại học Mỏ đã kết nối AE có buổi giao lưu này (Hangruoi). Rất mong một ngày gần nhất được đón tiếp CLB Duy Tiên lên giao lưu cùng CLB Hoàng - CN.
Một lần nữa xin trận trọng cảm ơn.

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
chúc mừng CLB BB duy tiên hà nam đội Rượu Hoa Lê đã từng chạm trán và thi thố tài năng với nhau tại giải tràng an. Hẹn một ngày không xa có cơ hội tái ngộ lại nhau.

thienduytien

Binh Nhì
Bạn ở đâu nhỉ, cho mình biết tên được không? Clb vẫn hoạt động liên tục bạn ạ (trừ ngày bão to, hi) và rất hoan nghênh những thành viên mới. Điều kiện tham gia clb khá đơn giản. Bạn muốn tham gia cứ đến clb gặp bác Quỹ chủ nhiệm clb tầm 5-7h chiều hàng ngày để đăng ký. Có gì có thể alo cho mình: 0983438499 - Thiện, phó chủ nhiệm clb, giáo viên trường THPT B Duy Tiên.

Bình luận từ Facebook