Thắng Fanta vào NAM du lịch bóng bàn

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
9h30 sáng nay DrSon đã đưa Thắng fanta tới đầu máy,tình cờ hôm nay có nhiều thành viên gạo cội và BQT như:Vân Anh,Duy Anh,Vy ớt,NTBB,Trân thỏ,Minh dép,Hiến FC...........Đã có rất nhiều trận giao lưu ,riêng Thắng đã đánh 6-7 trận.Sau đây là hình ảnh các trận giao lưu:

Last edited:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Sau các trận giao lưu,1 số AE đã mời Thắng ra căn tin cùng trao đổi các vấn đề về phát triển phong trào và diễn đàn,chúc cho AE đam mê bóng bàn luôn cháy bỏng đam mê,thắm tình AE đoàn kết cùng chung tay xây dựng phong trào và Diễn đàn ngày càng phát triển

aunhh

Đại Tá
Sau các trận giao lưu,1 số AE đã mời Thắng ra căn tin cùng trao đổi các vấn đề về phát triển phong trào và diễn đàn,chúc cho AE đam mê bóng bàn luôn cháy bỏng đam mê,thắm tình AE đoàn kết cùng chung tay xây dựng phong trào và Diễn đàn ngày càng phát triển

Hihi, chú Út quính buổi sáng CN ở CLB Tám Râu rồi mà cũng còn phong độ lên giao lưu nữa hả?:zingme22:

drmatchetzoola

Đại Tá
Hihi, chú Út quính buổi sáng CN ở CLB Tám Râu rồi mà cũng còn phong độ lên giao lưu nữa hả?:zingme22:

Thắng FT đã gởi lời thách đấu của drmatchetzoola tới drhongson chưa? Nhân tiện bác Sơn, bác Út, Hiến sg fc.vn đi Hà Nội Open 2013, CLB Tam Kỳ mời các vị đi ngang khúc ruột Miền Trung ghé chơi nhé. Trân trọng!

luuthangctm

Đại Tá
AE Sài thành nhân văn lắm o để khách quý nát hàng hoàn toàn đâu Việt ơi

Khách xa đến nên các chú không nỡ vùi dập thôi ah.

ngày mai sẽ mần bác thắng tại hoa lu hihihihihihihihihi

Chiều em có mấy cái lẩu ở Hoàng Hoa Thám của anh Huy Globe.
Trưa mai em bận ăn lẩu của anh Lâm tê cu ở Hoa Lư. Mai anh qua ăn cùng em cho vui, mình em ăn không hết anh ah. Ha..ha

Drhongson

Đại Tá
Anh em Sài thành chú ý ,
Hảo thủ THẮNG FANTA , một member rất dễ mến , thân thiện , giàu hiểu biết , anh có dáng mảnh mai thư sinh ròm ,
NHƯNG thể lực thì phi thường , sáng qua chiến 8 trận ở Đầu Máy ,
chiều lại lên Văn Thánh mần tiếp 7 trận nữa với hiệu suất rất cao .
Biết tin vợ chồng chủ xới Tiến lực sỹ đang bận đi ra Bắc hưởng tuần trăng mật ,
nên lát nữa Thắng sẽ đến Hoàng Hoa Thám với ý đồ luộc chín bầy gà còn lại giữ xới .

10 h sáng mai Thắng có cuộc hẹn ở xới HOA LƯ với Lâm tq đại chiến mấy nồi lẩu dê núi ,
nghe nói có cả FBI và Huy nexy cũng có đôi trận giao lưu về GAI , ANTI ...
Anh em nào rảnh thì cùng giao hữu với khách quí thủ đô nhé .

Drhongson

Đại Tá
Thắng FT đã gởi lời thách đấu của drmatchetzoola tới drhongson chưa? Nhân tiện bác Sơn, bác Út, Hiến sg fc.vn đi Hà Nội Open 2013, CLB Tam Kỳ mời các vị đi ngang khúc ruột Miền Trung ghé chơi nhé. Trân trọng!

Dạ , Thắng Fanta đã gởi chiến thư rồi bác Drmatchetzoola ạ .
Em sẽ đi Tây vực mấy tháng luyện công , nếu về kịp HN Open sẽ xin tiếp chiêu bác cùng bác Thoa tk ,
các bác bảo trọng nhé , hihi .

Red Arc

Đại Tá
Hôm nay có một sự "trùng hợp" nhè nhẹ: có 2 cặp "Sơn - Thắng" giao lưu với nhau. 1 cặp là anh Dr Sơn và Thắng Fanta, cặp còn lại là Sơn Red Arc và Thắng Proximang. anh em đã có một buổi giao lưu rất vui vẻ cùng với anh Huy , Nhàn HHT, Quốc gai, anh Hiệp "ròm" Bình Thạnh.....Thật là vui dù có phần chưa đã tay vì thời gian quá ít. Hy vọng sẽ có dịp gặp lại.....

fbi

Administrator
Hôm nay có một sự "trùng hợp" nhè nhẹ: có 2 cặp "Sơn - Thắng" giao lưu với nhau. 1 cặp là anh Dr Sơn và Thắng Fanta, cặp còn lại là Sơn Red Arc và Thắng Proximang. anh em đã có một buổi giao lưu rất vui vẻ cùng với anh Huy , Nhàn HHT, Quốc gai, anh Hiệp "ròm" Bình Thạnh.....Thật là vui dù có phần chưa đã tay vì thời gian quá ít. Hy vọng sẽ có dịp gặp lại.....

Tầm 10h rãnh ghé Hoa Lư chơi Sơn nhé!!!

Bình luận từ Facebook