Thân mời giao lưu bóng bàn - CLB Bình Minh mở rộng!

hungbongban

Moderator
Hôm đó anh bận cả ngày không thể về tham dự được. Sao không thấy có ảnh nào cả? ít nhất phải có vài tấm ảnh để làm kỷ niệm chứ !

hungbongban

Moderator
CLB Bình Minh tổ chức thành công giải này cũng đã gây một tiếng vang lớn cho phong trào bóng bàn TP Huế rối đó Bích Vân ơi. Cố gắng phát huy hơn nữa trong thời gian tới, anh luôn ủng hộ ý tưởng và cống hiến tinh thần nhiệt huyết của mình cho phong trào bóng bàn TP Huế !

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
KẾT QUẢ THI ĐẤU GIAO HỮU BÓNG BÀN CLB BÌNH MINH MỞ RỘNG!

Đơn nam B1:
Nhất: Bảo Khánh (CLB Bình Minh)
Nhì: Chú Cầu (Lão tướng)
Ba: Anh Tùng (Bệnh Viện mắt)
Tư: Nhân (Bình Minh)

Đơn Nữ:
Nhất: Hồng Ân (Nhà thiếu nhi)
Nhì: Chị Phương (Quảng Trị)
Ba: Chị Nga (Lão Tướng)
Tư: Chị Huyền (quảng Trị)

Đơn Nam B2:
Nhất: Tấn Phú (CLB Bình Minh)
Nhì: Anh Tiến (SỞ VHTTDL)
Ba: Thanh Khôi (CLB Bình Minh)
Tư: Đăng Sơn (CLb Đào Tấn)

Vân cho An hỏi là đơn nữ Phương (giải 2 ) và Huyền ( giải 4 ) ở Quảng Trị vào giao lưu phải ko ( chứ ko phải người qtri mà ở huế )?và lớn tuổi rồi phải ko?thanks

hatabletennic

Trung Sỹ
Vân cho An hỏi là đơn nữ Phương (giải 2 ) và Huyền ( giải 4 ) ở Quảng Trị vào giao lưu phải ko ( chứ ko phải người qtri mà ở huế )?và lớn tuổi rồi phải ko?thanks
Chú e An QT định ké bia rữa giải àh? Vô đây a cho chú tẹt ga sáng về luôn...he...

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Chú e An QT định ké bia rữa giải àh? Vô đây a cho chú tẹt ga sáng về luôn...he...

Chú em làm sao tiếp nổi anh.....cả bóng bàn và bàn bóng nữa................hehehehe......chú uống như thằn lằn đái anh mới ho một cái là chú đã say rồi.......hahahaahaha

hungbongban

Moderator
Chú An và chú Hà cứ thách đấu bàn to và bàn nhỏ đi, anh sẽ làm trọng tài cả hai bàn bóng và bàn beer luốn, ha ha ha

hatabletennic

Trung Sỹ
Chú em làm sao tiếp nổi anh.....cả bóng bàn và bàn bóng nữa................hehehehe......chú uống như thằn lằn đái anh mới ho một cái là chú đã say rồi.......hahahaahaha
Chẳng qua mấy giải nhỏ vài lon bia mà hơn nữa lâu lâu chú mới vào Huế nên a thả cho chú thắng thôi. Chứ oánh giải hay độ lớn tí là a cứ tiễn chú 3-0 ôm ra QT liền....he...

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Ghê quá.....sợ quá.....mà chú dạo này đánh sao rồi?chắc là vẫn gà hả..........:zingme14:...chú và chú Thắng bất phân thắng bại ak?kỵ rơ chăng......chú ra Đông Hà anh bày cho vài chiêu chắc chắn sẽ lên tay và lên đô bia đó,a hứa ......hehehehhe

hungbongban

Moderator
Cảm ơn đồng chí Tiến đã đưa những hình ảnh sôi động giải tại CLB Bình Minh vừa qua.
ACE Huế chúng ta mỗi người tham gia vào diễn đàn và chung tay góp những hình ảnh, bài viết sôi động như thế này thì Forum Huế của chúng ta rất vui vẽ, hứng thú và lôi cuốn được nhiều người tham gia vào diễn đàn, tham gia tập luyện bộ môn bóng bàn, tạo động lực phát triển phong trào bóng bàn trong tỉnh nhà.

Triền Miên

Thượng Sỹ
Chào anh/chị,

Em bị nghiện..........bóng bàn. Đang học cơ bản và nâng cao. Trong tháng 11 và 12 này, e có dịp đi công tác ở Huế khoảng 1 tuần. E rất muốn giao lưu cùng CLB. Nhờ ACE cho đường dẫn cụ thể và thời gian sinh hoạt của CLB. Em sẽ thu xếp để qua giao lưu. Em ở HN.

Cám ơn ACE nhiều!!!

Triền Miên

hungbongban

Moderator
Rất vui được làm quen và giao lưu bóng bàn với bạn. Ở Huế có 02 CLB: CLB Bình Minh và CLB Bà Triệu, nếu trình bạn còn cơ bản thì nên về CBL Bình Minh giao lưu là phù hợp, nếu trình của bạn tương đối hay thì xin mời về CBL Bà Triệu giao lưu.
Khi nào vào Huế cứ gọi điện cho hungbongban (0934792777 - Mr Hùng), tớ sẽ chỉ đường và thời gian giao lưu luôn.

Triền Miên[/QUOTE]

Triền Miên

Thượng Sỹ
Thực sự, cám ơn anh Hùng rất nhiều. Đợt tới e vào Huế, rất mong được mời anh cafe hoặc beer...Mong anh chỉ giáo!!
Anh lưu giúp số của em: 0963 668 668-Phạm Miên.
Em mới tập bóng được gần 3 năm nên đang tập cơ bản thôi. Thành tích cao nhất là giải 3, hạng B, giải Cup độc lập mở rộng chào mừng ngày 2-9/2013 vừa rồi do CLB Hạ Đình/Thanh Xuân, Hà Nội tổ chức.

Triền Miên
Rượu chưa uống đã say
Vì nhiều lần akay
Bị đưa lên họp báo

Triền Miên[/QUOTE][/QUOTE]

TiếnPCT

Thượng Sỹ
Thực sự, cám ơn anh Hùng rất nhiều. Đợt tới e vào Huế, rất mong được mời anh cafe hoặc beer...Mong anh chỉ giáo!!
Anh lưu giúp số của em: 0963 668 668-Phạm Miên.
Em mới tập bóng được gần 3 năm nên đang tập cơ bản thôi. Thành tích cao nhất là giải 3, hạng B, giải Cup độc lập mở rộng chào mừng ngày 2-9/2013 vừa rồi do CLB Hạ Đình/Thanh Xuân, Hà Nội tổ chức.

Triền Miên
Rượu chưa uống đã say
Vì nhiều lần akay
Bị đưa lên họp báo

Triền Miên
[/QUOTE][/QUOTE]
Trình này thì về CLB Bà Triệu giao lưu cũng dc mà về CLB Bình Minh cũng dc, hạng B của Hà Nội là hay quá rồi. Welcome :zingme29:

Bình luận từ Facebook